Vidokezo vya asili vya kupambana na leukemia

kunywa-11

Saratani ya damu ni ugonjwa unaosumbuliwa na idadi kubwa ya watu leo, inaonyeshwa na uzalishaji mkubwa sana wa seli nyeupe za damu na watangulizi wao kwenye tishu. Sasa, katika hali nyingi ugonjwa huu upo kwa sababu ya kutofaulu kwa uboho.

Dalili za kawaida za leukemia ni maambukizo sugu, upungufu wa damu, maumivu ya mwili, na uchovu. Hivi sasa kuna idadi kubwa ya vidokezo vya asili ambavyo watu wanaweza kutumia kwa vitendo kupambana na ugonjwa huu sambamba na matibabu yaliyotolewa na daktari.

Vidokezo vingine vya asili vya kupambana na leukemia:

> Jizoeze tiba ya hyperthermic.

> Ingiza mboga za kijani kibichi zaidi, karanga, dengu na vitunguu saumu.

> Jizoeze tiba ya kuondoa sumu.

> Kula infusions 2 za Blueberry kila siku.

> Epuka ulaji wa nyama nyekundu, pombe, vyakula vilivyosindikwa na sukari iliyosafishwa.

> Kunywa juisi ya aloe vera.

> Jizoeze mbinu za kupumzika.

> Jumuisha vyakula vyenye potasiamu, beta-carotene, bioflavonoids, seleniamu, na vitamini E na C.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 98, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   kusema ukweli alisema

    Nina rafiki ambaye ana leukemia, ninataka kumsaidia na ninataka wanisaidie ili niweze kumsaidia.

    1.    geronimo matías perez alisema

      jina langu ni geronimo. Msichana wangu ana leukemia, ninahitaji msaada wa kumsaidia. Sijui nifanye nini. Ninatoka Chiapas. Msichana wangu anatoka Guatemala. Tafadhali nisaidie.

      1.    Eduardo alisema

        Majani ya mti wa moringa, yana mali nyingi na husaidia kuongeza seli nyekundu za damu, kuna maduka ya chakula yanayouza vidonge vilivyotengenezwa na majani ya mti wa moringa

        1.    Njia za Sandra alisema

          Geronimo, kwa bahati mbaya madaktari walimwacha baba yangu, ana leukemia kali ya myeloid, lakini tutaendelea kupigana na kujaribu kila kitu. Jambo muhimu ni hali ya mpenzi wako, ambayo haipunguzi. Jumamosi, baba yangu alianza kunywa maji ya KALANCHOE, ni mmea wa dawa, mmea wa kupambana na saratani ambao wanasema unaweza kumsaidia baba yangu, lakini anaendelea na vidonge vyake ambavyo walimpa hospitalini ili kumuweka katika wakati mzuri. Nilisoma pia kwamba huko Mexico kuna mmea wa mitambo uitwao MUICLE ambao ni mrudishaji wa damu, kwa kuwa unatoka huko unatafuta habari, naona ni jinsi gani ninaweza kuileta kutoka Mexico. Natumai mpenzi wako atapona na kusonga mbele nitamwombea na sitapoteza imani.

          1.    Jose Cristian Vargas Cortes alisema

            Sandra, nimetoka Mexico, ukipenda, niambie ni wapi nakutumia majani ya muicle. Nina mama yangu anaumwa na leukemia na ndio ninayempa kama maji ya matumizi. Naitwa José Cristian Vargas Cortés.


          2.    Njia za Sandra alisema

            Halo Jose, nakushukuru, lakini kwa bahati mbaya baba yangu alikufa mnamo Machi 31. Ninaweza kuchukua kitumbua ambacho walinituma kutoka Mexico. Katika jaribio lake la mwisho la damu siku moja kabla ya kufa, kitu pekee alichokuwa nacho kizuri ni vidonge, nadhani kwa sababu ya muicle. Natumai kwa moyo wangu wote mama yako amepona.


          3.    tani alisema

            Habari Sandra, unaendeleaje na matibabu ya baba yako?…. baba yangu pia aligunduliwa mwaka huu akiwa na aina ile ile ya leukemia .... ameanza matibabu yake…. Asante


  2.   claudia alisema

    Ningependa kujua ni ngapi zambarau yenyewe

  3.   DIANA GARCIA alisema

    NDUGU YANGU ILIKUWA IMETAMBULISHWA LEUKEMIA, TAYARI ETSA KATIKA MATIBABU YA TIBA YA CHEMO NA NATAKA KUJUA BAADHI YA MAPISHI ILI KUWEZA KUTENGENEZA CHAKULA CHAKE NA JUU YA HAYO YOTE YANAYOMSAIDIA pia. UNAWEZA KUNIPA BAADHI?

  4.   Moira alisema

    Halo ... binamu yangu alikufa na leukemia ningependa kujua ikiwa leukemia inaweza kuanza kukasirika sana kwa mfano kifo cha familia n.k .. nilihisi kuwa inaweza kuwa ni kwa sababu hiyo pia.

    1.    Miujiza Majirani alisema

      Kifo cha mpendwa ni bahati mbaya sana na ugonjwa huu unasababisha maumivu mengi, inabaki tu kumwomba Mungu na kutunza mwili wetu na chakula na kupumzika.

    2.    Miujiza Majirani alisema

      Kwa faraja na habari nyingi tembelea JW.org sw

    3.    Labroisselch., alisema

      Hi Moira, ni raha. Niliona maoni yako na ninajutia sana kifo cha binamu yako, nina rafiki naye (lmc) na ningependa kumsaidia, tafadhali ungekuwa mwema kuniambia ni binamu gani alishindwa na kutoa udhuru Swali langu ni kwamba ninajifunza kutoka kwa ugonjwa huu kuwa tayari sauti unayoelewa.,

  5.   jeisel karolina alisema

    Ningependa kujua jinsi leukemia inaponywa, yeyote ambaye hanijibu ni kuku mwenye hasira kali

  6.   YOMERY alisema

    Halo kila mtu; hi nakuletea habari njema sana, leukemia ina tiba ya 100%, lazima tu ufuate tiba ifuatayo:
    _MWANAJIBU YESU KRISTO KAMA MTAWALA WA KIUME CHAKO CHOTE.
    _ ASANTE KWA MIUJIZA INAYOFANYA NDANI YAKO.
    _ TANGAZA AFYA KATIKA MAISHA YAKO.
    _ KUWA MAKINI KUHUSU MAPENDEKEZO YOTE YA MADAKTARI WAKO.
    _OMBELEA MADAKTARI WAKO, ILI WANATUMIWA NA MUNGU (KUMBUKA KWAMBA HAO NDIO VITUHUMU NA MUNGU NI DAKTARI WA MADAKTARI MATIBABU YA TIBA).
    _SHIRIKIANA NA WENGINE YA MUNGU ANAYOFANYA MAISHANI MWAKO.
    _ ASUBUHI YATANGAZA HURUMA YA MUNGU.
    _SIKU YA USIKU INATANGAZA UAMINIFU WAKE.
    _ Chukua AHADI ZA MUNGU, NI ZAKO !!!!!!!!!!!!!!!

    Niligunduliwa na leukemia Lakini tayari nilianza kufuata matibabu moja kwa moja, wewe fuata. hivi karibuni nitakuletea habari zangu.

    1.    Labroisselch., alisema

      Graia Yomeri nitazingatia matibabu yako mazuri sana.,

  7.   Yezebeli alisema

    Mjomba wangu alipata leukemia na tumegundua leo 15/04/2010, ikiwa unaweza kutusaidia kwa habari yoyote kuhusu dawa au masomo ya hali ya juu.

  8.   Angelica alisema

    Nimechelewa siku 15 na nina mwaka na upungufu wa damu lakini sikula au kulala vizuri, nifanye nini ili kupambana na lucemia

  9.   Karem Soto alisema

    Nina wakati na leukema ya cytoplastic kali na ningependa kujua ni mmea gani katika Jamhuri ya Dominika ndio unasaidia kuboresha leukemia.
    Anaanza kupata maambukizo.
    Shukrani

  10.   sisly rosemary alisema

    mume wangu aligunduliwa na leukemia tayari

  11.   pingu alisema

    Tafadhali, ikiwa Juan Vargas alisoma hii, wasiliana nami, pesa zako nyingi sio lazima, niamini. Niko hai sasa.

  12.   Francisca alisema

    Halo kila mtu.
    Saratani ya damu ni ugonjwa mbaya sana na kuna aina tofauti.
    Mama yangu alikufa miezi michache iliyopita kutokana na leukemia kali ya meloid, na familia yangu bado inajaribu kupata nafuu. Mama yangu alikuwa mwanamke wa imani, kanisa lake lote lilimwombea. Minyororo mingi ya maombi ilifanywa. Mama yangu alikabiliwa na ugonjwa wake kwa imani kubwa na siku zote alitumaini kwamba Mungu atamfanyia bora… imani hufanya kazi kwa watu wengine kwa sababu inawapa amani.
    Lakini nakuhakikishia kwamba wakati mwingine mipango ya Mungu sio kila wakati ya kuponya na kuweka kila mtu hai.
    Yolmeri, kuna watoto wengi wanaokufa na sidhani ni kwa sababu hawakuomba vya kutosha, lakini kwa sababu wakati mwingine mambo ni tofauti na hiyo haimaanishi kwamba mtu huyo hana imani ya kutosha kwa Mungu au hastahili kuponywa . Ninafurahi kuwa katika kesi yako unaboresha shukrani kwa imani yako, lakini haupaswi kuwa mkali sana katika matamshi yako, kwani watu wote ni tofauti, hata ugonjwa huo hufanya tofauti katika kila mwili.

    Kitu pekee ninachoweza kusema kwa wale ambao wako na mtu anayempenda na ugonjwa huo, hata wale ambao wanaweza kuwa wanaugua, ni kwamba: jaribu kufurahiya kwa ukamilifu, na upende wale walio karibu sana, sema nini jisikie na kufurahiya kila dakika wana mtu huyo wa karibu. Mpende na umwambie kila siku na wakati wowote unaweza.

    Ukweli mwingine: tiba ya sumaku husaidia sana kupunguza maumivu.

    Salamu, faraja na nguvu nyingi kwa wote!

  13.   Manuela Sanmartin alisema

    Nimepata hii, natumai inakusaidia, ili uendelee kujijulisha:
    Kula vyakula vyenye flavonoid inayojulikana kama apigenin, inayopatikana katika bidhaa kama iliki, mchuzi wa nyanya au divai nyekundu, inaweza kusaidia kuzuia leukemia, kwani ingesimamisha ukuzaji wa seli mbili za leukemia, kulingana na utafiti kutoka Chuo Kikuu cha Groningen (Holland) na kuchapishwa katika "Kifo na Ugonjwa wa seli" na kutoa maoni juu ya 20minutos.es.
    Kulingana na mtafiti Maikel Peppelenbosch kutoka Chuo Kikuu cha Groningen, "apigenin inaweza kuwa wakala wa kinga dhidi ya leukemia." Walakini, mtaalam huyo alionya, "haipaswi kuchukuliwa kwa wakati mmoja na chemotherapy wakati ugonjwa tayari umegundulika kwa sababu inaweza kuzuia athari nzuri za matibabu."

  14.   alisson alisema

    Halo, nina umri wa miaka 16. Ninakuomba tafadhali nitumie habari zote zinazowezekana kuhusu matibabu ambayo yanaweza kunisaidia. Nina ugonjwa wa leukemia ya papo hapo. Ninajisikia vibaya sana nisaidie nataka kuishi. Tuma habari haraka iwezekanavyo
    Asante.

  15.   pingu alisema

    Ni kweli kwamba Mungu kile Francis anasema, najua kuwa mapenzi ya Mungu na mapenzi yetu hayafanani. lakini ikiwa mapenzi ya Mungu ni kamili. Samahani ikiwa ninaonekana kuwa na msimamo mkali, sio kesi yangu, samahani kwa maoni niliyokupa. Kweli, ikiwa nitakuambia kuwa imani ni muhimu sana na ikiwa kuna aina tofauti za Saratani ya damu na kwa kila matibabu. Na ni kweli pia kwamba sisi sote tunatenda tofauti na hiyo ni kwamba sisi ni tofauti. Lakini Imani ni moja na ndio inayoturuhusu kuishi kwa utulivu na salama kwamba chochote kitakachotokea, mapenzi ya Mungu ni kamili. na hapana bwana sio kweli kwamba yule anayekufa ni kwa sababu naomba chini hapana bwana sikusema hivyo. nikiwaambia wanapaswa

    kunywa maji mengi angalau lita 3 kwa siku nje ya zile zilizochukuliwa na milo.

    kila kitu wanachokula lazima kiipike.

    epuka kula jordgubbar, ambayo ni mmea unaotambaa

    tumia soursop ambayo ni tunda nzuri sana wakati wa saratani

  16.   pingu alisema

    Mpendwa Alison, kwanza usiogope, wewe ni msichana mdogo na nikuambie kwamba ikiwa utafanya jukumu lako, kila kitu kitakwenda sawa, fanya tu bidii, jitahidi sana, mtumaini Mungu, na nina hakika kwamba wako familia itakuwa na wewe wakati wa mchakato mzima. ulilazwa hospitalini kwa sababu matibabu hutolewa na madaktari bingwa katika kesi hii madaktari wa damu, ikiwa unaweza kufanya katika kipindi hiki ni kutunza chakula unachokula, kabla ya matibabu kwamba daktari anaamuru (chemotherapies) lazima ule chakula kilicho na chuma nyingi huko tuna mboga, glasi ya nyama ya ng'ombe ni nzuri sana unaweza pia kutumia mchuzi wa njiwa. hakika madaktari watakupa vitamini V kama thiamine folic acid nk.

  17.   MENGI alisema

    KWA MUDA HUU, NDUGU YANGU AMETAJIRIWA XALAPA, VERACRUZ AMEKUWA ANAPATIKANA MWEZI 1 KWENYE MATIBABU, NIMESIKITIKA SANA, KWA KUWA ANA MIAKA 12 TU, NA BABA YANGU NA MAMA WANGU WEWE MBELE MBELE TU SINAO KUMUONA MBELE YA KAZI YANGU, NA NAJARIBU KUKUTUMIA NINACHOWEZA KUFIKIA ILI WAWEE KULA NA KULALA.
    ASANTE KWA MUNGU, GHARAMA ZA UTUMAINI ZINAFUNIKWA NA BIMA, AMBAYO SIJUI.
    SISI NI MASKINI NA WANYENYEKEE, TUNATOKA KWA FAMILIA YA MASIKINI, NA HAIJAWAHI KUTUELEZA AINA YA UGONJWA.
    NAOMBA MUNGU TU ANILALIMISHE NIENDELEE KUNISAIDIA.

  18.   Gisela alisema

    Baba yangu aligundulika kuwa na ugonjwa mkali wa Meloid Leukemina jana, ana umri wa miaka 63 na amepoteza uzani mwingi, hii ni dhaifu lakini kwa kutia moyo sana, yule daktari amesema tu matibabu x uhamisho wa damu, kwa sababu ana fibroma kwenye mapafu ( ugumu wa mapafu) kwa sababu hiyo na kwa sababu ya umri hakuwezi kuwa na chemotherapy, sitaki aumie, nimekuwa mzuri, lakini ningependa kujua ikiwa anaweza kuishi kwa miaka kama hii, ikiwa yuko Sitaki yeye ateseke, nataka kujua ikiwa inaumiza kwanini baba yangu ana nguvu?

    1.    Labroisselch., alisema

      Haya mpendwa wangu, ninakusihi tu uwe na motisha nyingi na uwe na mzee wako kila wakati, anga langu, kwa sababu huu ni ugonjwa, mbaya lakini uwe na imani kuwa MUNGU ni mkuu, salamu.

  19.   mwanga alisema

    halo jana 30/07/2010 shemeji yangu aligundulika ana leukemia .. nitawezaje kumsaidia .. mbali na kuwa na imani kwa mungu na bikira !!!

  20.   Juan Luis Marrero Arzola alisema

    Ninashukuru wale wote ambao wamechapisha uzoefu wao kuhusiana na somo la LEUKEMIA, masaa 24 iliyopita niligunduliwa na leukemia kali ya limfu, ninahisi wasiwasi sana, kwa kweli, lakini wakati huo huo nimetulia. Nimesoma mengi juu ya ugonjwa huu kwa sababu ni muhimu kila wakati kujua ni nini tutakabiliana nacho, bado sina uzoefu wa kushiriki kwa sababu kulingana na madaktari ambao wameona kesi yangu ni ya kupendeza sana, kwani sitoi dalili, maumivu tu katika mabwawa yote ya ubavu kwa sababu ya Fractures za ubavu wa karibu na maumivu ya mgongo.
    Mbali na lishe, ambayo ni muhimu, lazima tukubali ugonjwa wetu na kujaribu kuufanya utamani kuishi nasi, wengi wameponywa, wengine hawajapata, lakini hebu tusipoteze tumaini.
    Wacha tujaliane, magonjwa hayana tofauti kati ya wale ambao wana pesa nyingi na wale ambao hawana chochote, tuache kiburi cha kutaka kununua kila kitu, kuna vitu ambavyo haviuzwi.
    Bahati nzuri kwa nyote na MUNGU atubariki sisi wote sawa.

  21.   Gustavo alisema

    Ninahitaji msaada mpenzi wangu ana ugonjwa huu na sitaki kuupoteza, unaweza kunisaidia nitakushukuru sana, Mungu akubariki kwa msaada unaotoa

    1.    Labroisselch., alisema

      Animo gustavo mpenzi wangu pia ana ugonjwa huu na kwa kweli ningepeana msimamo wangu kwa wake. lakini ujasiri na imani salamu rafiki yangu.

  22.   miteko alisema

    Binafsi, mbali na tiba ya chemo na chakula cha ugonjwa huu, kwa jina la MUNGU, imani katika Mungu kuliko vitu vyote INA THAMANI ZAIDI

  23.   miteko alisema

    binafsi, pamoja na tiba ya chemo na chakula cha ugonjwa huu, kwa jina la MUNGU ANA THAMANI ZAIDI, IMANI KWA MUNGU JUU YA ZOTE

  24.   Hugo alisema

    NINAMTEGEMEA MUNGU-MWEZA-MUNGU-MBUNI WA MBINGU NA DUNIA
    HAKUNA UFAHAMU AMBAYO YANASIMAMA MBELE YAKE AU AKITAKA KIFO, KWA SABABU KIFO PIA KIMEMSHINDA. KWA WATU WOTE WALIO
    MGONJWA INABIDI UWE NA IMANI KWA MUNGU KWANI ANAISHI. AMINI HAKUNA CHOCHOTE
    YESU KRISTO ALIYEZIMUA MAREHEMU KUTOKA KWENYE MAKABURI (LAZARO) BAADA YA TATU
    SIKU ZILIOKUFA NA KURUDISHA MAISHA!

  25.   HUMBERTO MENDEZ SANCHEZ alisema

    HOLLO KWAMBA NI NGUMU SANA KWA KILA MTU KUPITIA HALI HII TUNAYE MTOTO WETU AMBAYE TANSOLO ANA MIAKA 2 NA ALITAMBULIKA LEUKEMIA MAJI YA LYMPHOBLASTIC .. TAYARI ALIKUWA AMESHAWEKA MWEZI NA NUSU MWELEZI WA HALISI. VIGUMU KUPATA HABARI HII LAKINI MARA MOJA ZAIDI WAKATI DOKA ALINIULIZA NAFUNGIA MTOTO WANGU KWA SABABU ILIKUWA CHINI SANA, WALIMPATA NEEMA KWA MUNGU NA KUAMINI HAIKUWA RAHISI KWA SABABU MTOTO NI AU WAZUIZI NA NI AINA YA DAMU SANA. KUPATA LAKINI WATU WALINISAIDIA SANA (WAFADHILI) ASANTE KWA WOTE WALIONISAIDIA…. KWA MUDA WANGU MTOTO WANGU YUPO NYUMBANI SIKU YA HAPO TULITUAMBIA KUWA TAYARI YAKE ANAANZA KUNYONYESHA NYWELE KWA KUFANYA KAZI YA KIKEMIKALI HIYO INAMUWEKA LAKINI ANA NGUVU SANA KILA SIKU ANAINUKA NA MWISHO WA KUISHI NA KUONA IKIWA (JOJO) JAJAJJAJAA AAH NI SPARTACUS NDIYO ANAITI HAJUI TUNAOMBA MUNGU AIACHE IENDELEE. KUFURAHIA KILA SIKU KWA UPANDE WAKO USIKATIKE TAMAA KWAMBA MUNGU ANAJUA KWA NINI INA MAMBO NA NATUMAINI PIA HII KATIKA MIPANGO YAKE AMBAYO MTOTO WANGU ANAPONYA ... DOKA ALIWEKA TUU PEKEE, USILA CHOCHOTE CHA HIYO KWA KUWA INA KIKEMIKALI YA HABARI SANA. NA IKIWA WANAWEZA KUCHUKUA JUISI NYINGI YA Zabibu, KAROTI, BETABELI, BROCOLI NA KULA PISTACHES, NI NZURI SANA KWA MAPAMBAZI AH YERBIT AMBAYO INAITWA DAMU YA KRISTO INAPASWA KUPOTEZA SANA NA INAENDA KWA MAJI MWEkundu WANachukua MENGI. MAJI YA MUDA…. WEMA KWA SABABU KUTIZA MOYO MENGI USIKATE TAMAA NA KAMA WANASEMA KILA MWILI UNATENDA TOFAUTI LAKINI USIPOTE IMANI ILIYO YA DINI KUWA WEWE ...

  26.   jesus alisema

    hello jina langu ni yesu na ninataka kushiriki kitu juu ya kile yolmery na fracisca walisema; yolmery ana jibu sahihi, ni KRISTO tu anayetoa uhai na ikiwa mapenzi yake ni mimi kufa, basi ni bora nini kwa sababu kufa ni kushinda wakati tunakufa katika KRISTO, nimekuwa na leukemia kali ya limfu kwa miaka mitatu na ninatoa utukufu na heshima kwa Bwana wa Mabwana Yule aliye jina juu ya majina yote YESU WA NAZARETI Ninaishi kwa ajili yake na ningemfia kwa sababu kwangu kuishi mimi ni KRISTO na kufa ni faida kwa hivyo haijalishi nini kinatokea, mapenzi yake yametendeka

  27.   MINI VILLEGAZ alisema

    Halo, mchana mwema, ninahitaji msaada au muujiza ikiwezekana, mpenzi wangu ana leusemia YOTE, yule tu ambaye alishiriki na uboho alikuwa mama mkwe wangu kx asares del destiny alipoteza maisha mwaka mmoja uliopita, namjua Mungu ni kubwa sana na itatusaidia Xk Nataka kumsaidia malaika wangu mdogo na hiyo x love k Ninahisi x kwamba mimi huchukua k mtu m aeleze inaweza kufanywa na jinsi ya kusaidia

  28.   sandra alisema

    Naitwa Sandra miezi 6 iliyopita niligundulika kuwa na leukemia kali ya meloid. Mimi ni muuguzi na nikuambie kuwa ilikuwa kitu chungu sana lakini Mungu alinipa nguvu zinazohitajika na nia ya kuishi kwa mtoto wangu, asante Mungu nimepata juu yake sasa niko kwenye msamaha, sijui kujitoa maisha ni vita

    1.    Timotheo Querevalu Eca alisema

       Habari Sandra, nakusalimu na wakati huo huo nakupongeza kwa imani yako na uamuzi wako kwa vita yako dhidi ya Saratani ya damu, nina siku 50 kwamba niko katika kazi hiyo hiyo kwa niaba ya binti yangu wa miaka 9, wana alifanya matibabu yake kupitia Chemotherapies Imeenda vizuri, sasa ana matibabu ya wagonjwa wa nje, tunataka kujua ni lishe gani inayofaa zaidi, binti yangu hana hamu ya kula sana na tuna wasiwasi juu ya suala hili, ikiwa unaweza kunisaidia nakushukuru .

  29.   nathaly alisema

    Halo, nina umri wa miaka 15, mama yangu alikufa na leusemia mnamo Machi 12 ya mwaka huu.Ukweli ni kwamba tangu alipogunduliwa na ugonjwa huu, alikuwa na chemo tu lakini hiyo ilimfanya augue na akafa

  30.   malaika alisema

    Halo, mimi ni mke wa mtu ambaye amekuwa na saratani ya damu kwa miaka 11, lakini mwaka huu ikiwa nitasema anaumwa kidogo, tuko hospitalini kwa muda zaidi nyumbani, lakini hei, jambo muhimu zaidi ni kwamba tuna imani nyingi, imani kubwa kwa BWANA wetu YESU KRISTO, tunaomba sana na tunamshukuru, asante sana kwa k hata kwamba anajisikia vibaya, tunamshukuru k bado tuko pamoja kumshukuru, (KWANI HAACHI K KUMTAFUTA) 1º de juan 4,15_ Lucas8,40, 55) na hii nataka tu kuwapa matumaini watu hawa kama mimi tuko katika hali ile ile, na k kutia moyo sana, ingawa mimi nimekosea, jambo la muhimu, hata ikiwa tunakosea, MUNGU WETU husikia sifa zetu, na maombi yetu, na KWA NINI MUNGU NI UPENDO ,,. Najua tu kwamba ikiwa mtu anaweza kunisaidia, katika suala hili, kumlisha mume wangu, anapoteza uzito mwingi, asante sana mapema, na ninakutia moyo,)

  31.   YARLY alisema

    WALITAMBUA KUWA MTOTO WANGU WA MIEZI 9 TU AMEZUIA LUKEMIA HII TAYARI MIEZI 4 ILIYOPITA MUNGU ANAAJABUA BAADA YA MUDA MREFU WA KUWA USI LEO NAONA UWEZEKANO WA KUMRUDISHA NYUMBANI KWANGU NA KUNGOJA MPANGO. NA REHEMA FANYA UWEZEKANE MUNGU NI RAFIKI WAKO BORA NA NGUVU AMBAYO NIKIJUA

  32.   aaron FG alisema

    HOLLO KILA MTU, rafiki yangu wa karibu anaugua ugonjwa huu mbaya, kila mara lazima nimuone akiugua akilia na kuniambia kuwa tayari amepewa muda mrefu wa kuishi, hiyo inanitesa sana, ukweli ni kwamba siwezi tena simama kwamba ninataka kumsaidia sana ili apate kupona kila wakati mimi huwa na resa kwa ajili yake nina imani kubwa kwa MUNGU natumai maombi yangu yanasikilizwa na ili niweze kupona

  33.   Marcos alisema

    Ninapenda kwamba ningependa habari zaidi ………

  34.   Adj alisema

    Acha maoni ya Mungu, kumbuka kuwa kuna dini zingine ambazo hazimwabudu yeye, au wale ambao hawamwamini yeye, wanaheshimu dini zingine. Mungu ni mwema, ndio, naheshimu dini yake, lakini hiyo sio tiba ya saratani, ikiwa unataka tiba ya saratani kula Nyanya na Vitunguu vilivyokatwa kwa wingi, ni rafiki mzuri kwa watu wanaougua saratani, soursop, zabibu. , karoti, aina hiyo ya chakula asili.

  35.   Daisy alisema

    JUAN LUIS MARRERO: Maoni yako yalinifanya nijisikie vizuri sana, niligunduliwa na ugonjwa wa leukemia ya papo hapo mwaka mmoja uliopita, nililazwa hospitalini kwa siku 60 na baada ya kudhibiti ugonjwa wangu nilihisi kuwa nimezaliwa upya, kwa sababu ya chemotherapies nywele zangu zilidondoka na nikapungua lakini nikapona mara moja, walipendekeza juisi ya Noni sana, na katika miezi michache nilionekana kama hapo awali…. au bora… na maono mapya ya maisha…. Siku chache zilizopita walinipa habari mbaya kwamba saratani ya damu ilirudi mwilini mwangu ... lakini kwa ubaya kwamba sasa imekuwa kinga kwa kimios kwa sababu badala ya kuipunguza inaongezeka ... hiyo ilinikatisha tamaa sana .. kwa kweli IMANI ni jambo la muhimu zaidi, ni Mungu tu ndiye anayeweza kutuponya na kitu pekee kilichobaki ni kuuliza mengi kwa hilo kutokea ... baada ya kuhisi "nimeponywa" sikujali sana juu ya lishe yangu au kitu chochote kama hicho ... na leo ... HADI LEO ... nilikuwa na hamu ya kuingia kwenye mtandao ili kuichunguza .. na ninafurahi kupata aina hii ya ukurasa ambapo wanashiriki kila kitu ... tafadhali .. .wote ambao wana habari juu ya lishe au vitu vinavyosaidia wasisite kuiandika .... MUNGU AWABARIKI NINYI NYOTE.

  36.   Paul quintana alisema

    Halo marafiki au upendeleo, ninahitaji msaada haraka kwa mtu ninayempenda sana na nimekuwa na shida hivi karibuni: damu inapita kwa kulia tu, mwili wake unapata michubuko na pua yake inavuja damu, pia ana maumivu kifuani na kichwani na tangu wakati mara kwa mara hata yeye hutupa damu niambie tafadhali nawezaje kukusaidia

  37.   Paul quintana alisema

    Halo marafiki, upendeleo, ninahitaji msaada wa dharura kwa mtu ninayempenda sana na nimekuwa na shida hivi karibuni: damu inapita kwa kulia tu, mwili wake unapata michubuko na pua hutokwa na damu, pia ana maumivu kifuani na kichwani mara kwa mara hata yeye hutupa damu, niambie tafadhali, ninawezaje kukusaidia?

  38.   Maria alisema

    Nina umri wa miaka 15 na hivi karibuni rafiki mkubwa kwangu alikufa na leukemia .. haujui ni kiasi gani nalilia mwenyewe na marafiki zangu wengi na marafiki wake wa maisha yote, haswa rafiki yake wa karibu ameharibiwa, tulimtaka sana , tunamuomba Mungu amwokoe lakini ni wazi kuwa hakutusikiliza ... tutamkosa sana. Tunatumahi kuwa hii ni nzuri, faraja yetu pekee ni kwamba hatateseka zaidi na kwamba sasa atatulinda na kuwa upande wa Mungu. Alikuwa malaika wetu. Alikuwa mtu mzuri, mwenye upendo, marafiki wa marafiki zake ... alitaka sana kuishi ... alijitahidi sana kuwa katika ulimwengu huu na sisi lakini hakuweza ... samahani ikiwa nilichoka wewe na maoni yangu lakini nilihitaji kujiondoa mahali pengine ...

  39.   Rafael Reyna alisema

    Halo, naweza kusema tu kwamba ninataka kumsaidia mtu ambaye nampenda sana ………… Natumahi unaweza kunitumia habari kadiri inavyowezekana (lishe, mimea, yote tafadhali) kwani ni ya umuhimu mkubwa, nita asante sana.

  40.   MARIA alisema

    Kuanza, nitakuambia kuwa mtu unayempenda sana Rafael Reyna ana bahati sana kwa sababu katika ugonjwa huu msaada wa marafiki, mwenzi na familia ni muhimu. Kama wewe, sijui mengi juu ya lishe juu ya ugonjwa huu, lakini ninachojua ni kwamba rafiki yetu alishukuru sana kwamba tulikuwa tunamsaidia, fanya vivyo hivyo, msaidie na umwonyeshe ni jinsi gani unampenda wakati huu Niamini, anakuhitaji zaidi ya hapo awali, nakuambia kutokana na uzoefu. Ugonjwa huu ni kitu ambacho hakiwezi kutamaniwa hata kwa mtu katili na mbaya zaidi ulimwenguni. Ni ngumu sana haswa na matibabu ya chemo. Watu wanaopokea matibabu ya aina hii wanaweza kuwa wa kusikitisha, wenye hasira, kila mmoja ana njia yake ya kuchukua vitu, jambo bora unaloweza kufanya ni kujionyesha kuwa mzuri na kuwafanya wacheke. Zaidi ya kitu chochote kufanya iwezekane ingawa haitakuwa rahisi Bahati nzuri na ninatumahi kwa moyo wangu wote kwamba mtu huyu atasonga mbele

  41.   almasi nyeusi alisema

    Ninawahimiza wagonjwa wote, imani inasonga mipaka, mimi mwenyewe ninathibitisha, ikiwa wewe ni wa dini, kwamba wewe ni mungu wako, atakusikiliza na kukusaidia .. mgonjwa na umkumbuke Mungu bila kujali wewe ni dini gani ninahimiza faraja nyingi na imani nyingi kwa moyo wangu wote kwa wagonjwa wote ulimwenguni maombi ya mnyororo ni nguvu zaidi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!

  42.   pingu alisema

    Halo kila mtu, sawa hapa nitakutia moyo, kwa Mungu hakuna linalowezekana ikiwa unaweza kuamini, ni karibu miaka miwili tangu kugunduliwa kwangu, na nimeweza kupata mambo mazuri maishani mwangu, niko sawa! kumshukuru Mungu kwa kila siku anayonipa! Ninakuhimiza uendelee kupigana, usikate tamaa,

    1.    Yoss Mahecha alisema

      hello hivi karibuni niligunduliwa ugonjwa huu, unawezaje kusaidia kuzuia na kupona kutoka kwa hii. Salamu

  43.   Luis alisema

    ASANTE SASA NAJUA NINACHoweza KUFANYA KUTIBU UGONJWA HUU. NEEMA

  44.   Mauricio alisema

    Nimearifiwa kuwa ulaji wa wengu ni mzuri sana kupambana na leukemia kutokana na kiwango chake cha chuma na kwa hivyo huongeza idadi ya chembe. Nilitaka kujua ikiwa hii ni kweli au la.

  45.   Juni alisema

    Halo kila mtu, baba yangu aliundwa dasatinib, dawa ambayo bado haijapewa seli nyeupe za damu.

  46.   Edgarin19781 alisema

    Hi, mimi ni Edgar kutoka Uruapan Mich. Na nilijua kidogo juu ya mtoto aliye na leukemia ambaye alikuwa na umri wa miaka 6 tu, wao ni familia masikini sana na mtoto anapaswa kupitia chemo mara 3 au kitu kama hicho x wiki hadi Guadalajara ikiwa mtu anajua kitu cha kumsaidia au mtu anakuwa serious niambie niweze kumpitishia, asante edgarin19781@hotmail.com

  47.   Paola alisema

    Nina umri wa miaka 11 na rafiki yangu wa kiume pia lakini niligundua kuwa mpenzi wangu ana leukemia lakini kwa chochote duniani nitamwacha na sitaki chochote mbaya kitokee kwake nampenda sana yeye ni mwepesi kabisa nampenda wewe Sheldo ana leukemia na nina kisukari

  48.   Ashley alisema

    Halo, nataka kujua jinsi ya kuzuia leukemia, ningeweza kula nini kwa hii?

  49.   05 alisema

    Halo, nilitaka kukuuliza ni tiba gani tunazoweza kumfanyia bibi yangu. Aligunduliwa na leukemia kali na ninahitaji kujua ikiwa kuna suluhisho au aina fulani ya dawa inayoweza kumsaidia.

  50.   karafuu ya mchanga alisema

    Tafadhali nina seli nyeupe nyeupe za damu, naweza kufanya nini?

  51.   Andres alisema

    Kutoka kwa roho yangu ninakutuma kwa wagonjwa wote walio na leukemia au ugonjwa mwingine wa nguvu na wale ambao wana mtu mgonjwa ambaye unampenda sana, msimwache peke yake wakati wowote, sauti ya uzoefu inazungumza nawe kwa sababu mpendwa alikufa. ya leukemia na leo leo zaidi ya mwaka mmoja baadaye najuta kutoweza kuwa naye zaidi

  52.   Kika alisema

    NATAKA KUJUA IKIWA MACA, GINSENG, TAURINE, OMEGA 3, INAHUDUMIA KUPUNGUZA UKUAJI WA SANGI ZA Saratani KATIKA KESI HII LUCEMIA SI LEUKEMIA. ASANTE.

  53.   Grace Gutierrez alisema

    Halo kila mtu, mimi ni mgonjwa na CLL (leukemia sugu ya limfu, baada ya kupokea chemotherapies kwa miezi 6, nilitembelewa kila wiki bila shaka kwa temazcal, hii ni matibabu ya shinikizo la damu, pia ninaimarisha mwili wangu na virutubisho vifuatavyo zingatia: GERMANIO, SELENIUM NA VITAMIN E, pamoja na OMEGA 3, TRE-EN-EN NA LI´POTROPIC ADJUNT, ninachukua kibao kidogo cha vidonge kila siku ,,, pia nimekuwa nikichukua MMS kwa mwaka mmoja na nusu ,,,, ,,, mara kwa mara Walitumia chemo miaka miwili na nusu imepita na nahisi sawa kabisa .. salamu na Mungu akubariki

    1.    José alisema

      Hujambo Gratian,

      Nina aina ile ile ya Saratani ya damu ambayo unataja. Kwa sasa sina matibabu, niligunduliwa zaidi ya miaka miwili iliyopita. Daktari wa damu anayenitembelea anafikiria kuwa sio lazima bado. Nina usumbufu wa shingo na kifua. Nimeona kuwa umekuwa ukichukua MMS na nilitaka kujua umekuwaje. Kwa miezi mitatu pia nimekuwa nikichukua dozi tano za kila siku za MMS lakini sina hakika kuwa ni bora. Asante kwa mawazo yako

      1.    Eduardo alisema

        Jani la Moringa lina mali nyingi na protini ambazo husaidia mfumo wa kinga.

  54.   Edwin alisema

    Halo, nina umri wa miaka 24 na miaka saba iliyopita niligunduliwa na leukemia sugu ya myeloid, ukweli haukuwa mzuri mwanzoni tangu nilipokuwa mchanga sana. Kitu pekee ninachoweza kukuambia kutokana na uzoefu wangu ni kwamba kila mtu anapaswa kuunda njia yake mwenyewe na "vidole vya paji la uso" na kufuata kila wakati kile daktari wako anakuambia, ugonjwa huu unakupiga sana rohoni kwa hivyo ikiwa mtu anakuja kwao kurudi tena usijali na anza kufanya chochote ... chochote ... na utafute kusoma, kufanya kazi; Daima kaa pamoja na watu wako wa mapenzi, ikiwa unabishana, omba msamaha na usijitenge, kukutana na watu wazuri, wenye furaha na ambao wanakupa mbele.
    Natumahi maoni yangu ni muhimu kwako.
    inayohusiana

  55.   sonia alisema

    Halo, mume wangu aligundulika ana leukemia ya seli yenye manyoya, ninahitaji kujua ni chakula gani kinachosaidia mwili wake kwa sababu seli zake nyeupe za damu ziko chini na uboho wa mfupa hutoa platelet chache sana .. Nasubiri maoni yako, asante .. Sonia

    1.    doris L. beltrami alisema

      Habari sonia, nimeona maoni yako tu, ningependa kukupa ushauri, kwa afya ya mumeo, hapa simu yangu. 571-282-1837, ninaishi katika jimbo la 0hio, USA.

      1.    GUILLERMO OFFRACIO alisema

        Je! Ni lishe bora gani kwa mgonjwa aliye na leukemia ya seli yenye nywele

  56.   Julai alisema

    Halo, rafiki yangu wa karibu ana ugonjwa wa leusemia lakini kitu pekee ninachomwambia na ninakuambia baada ya Mungu ni matibabu na chakula lakini tofauti pekee ni kumwamini Mungu aliye hai Yesu Kristo, ambaye anaweza kufanya kila kitu, kuwa na imani naye na ugundue kupitia neno lake mafundisho ya kweli na ugundue kwamba kufa au kuishi ndani ya Kristo ni jambo zuri zaidi ambalo linaweza kumtokea mtu, ulimwengu ni wa muda mfupi ni mtihani wa mlango wa ufalme wake ambao ndio uzima wa kweli wa milele ambao sisi wanapita tu na kila kitu ni cha muda mfupi na kimekopwa

  57.   Julai alisema

    Soursop ni nguvu mara 100 katika kuua saratani kuliko chemotherapy
    Soursop ni mti wa kijani kibichi wenye maua asili ya maeneo ya kitropiki ulimwenguni. Pia ina tunda refu la kijani kibichi linaloua saratani na linafaa zaidi ya mara 10.000 kuliko dawa kali za kidini, zote bila athari mbaya na bila kuharibu seli zenye afya.

    Dondoo kutoka kwa tunda la mti wa Annona muricata huzuia ukuaji wa seli za saratani ya matiti.
    Kulingana na utafiti wa saratani nchini Uingereza, Annona muricata ni kiungo kinachotumika katika dawa ya mitishamba inayouzwa chini ya jina la Triamazon. Leseni ya bidhaa hii nchini Uingereza haijakubaliwa kwa sababu ya athari zake kubwa za kutibu mwili na upotezaji wa faida za dawa kushindana dhidi ya saratani.
    Mti huu ni mfupi na huitwa graviola huko Brazil, soursop kwa Kihispania na ina jina lenye kuchosha "soursop" kwa Kiingereza. Matunda ni makubwa sana na tindikali nyeupe na tamu huliwa kwa mikono, au kawaida, hutumiwa kutengeneza vinywaji vya matunda na sorbets.
    Mbali na kuwa dawa ya saratani, graviola ni wakala wa antimicrobial ya wigo mpana wa maambukizo ya bakteria na kuvu, ni bora dhidi ya vimelea vya ndani na minyoo, hupunguza shinikizo la damu, na hutumiwa kwa unyogovu, shida za mafadhaiko na woga.
    Katika msitu wa kina wa mvua wa Amazon, mti huu unakua mwituni na unaweza kuleta mabadiliko kwa kweli kile wewe, daktari wako, na ulimwengu wote unafikiria juu ya matibabu ya saratani na nafasi za kuishi.
    Utafiti unaonyesha kuwa na dondoo kutoka kwa mti huu wa miujiza sasa inawezekana:
    * Shambulia saratani salama na kwa ufanisi na matibabu ya asili ambayo hayasababishi kichefuchefu kali, kupoteza uzito, na kupoteza nywele
    * Kinga kinga yako na epuka maambukizo mabaya
    * Jisikie kuwa na nguvu na afya njema wakati wote wa matibabu
    * Ongeza nguvu yako na uboresha mtazamo wako juu ya maisha
    Chanzo cha habari hii ni cha kushangaza tu: Inatoka kwa mmoja wa wazalishaji wakubwa wa dawa huko Amerika, matunda yamejaribiwa katika majaribio zaidi ya 20 ya maabara yaliyofanywa tangu miaka ya 1970. Kile vipimo vilifunua haikuwa kwa akili fupi zilizofifia… Dondoo kutoka kwa mti ilionyesha kuwa:
    * Inashambulia na kuua seli mbaya katika aina 12 za saratani, pamoja na koloni, matiti, kibofu, mapafu, na saratani ya kongosho.
    * Viunga kutoka kwa mti huo viligunduliwa kuwa na nguvu zaidi ya mara 10.000 katika kupunguza kasi ya ukuaji wa seli za saratani kuliko adriamycin, dawa inayotumika sana ya chemotherapeutic
    * Zaidi ya hayo, tofauti na chemotherapy, kiwanja kilichotolewa kutoka kwa mti wa Graviola huwinda na huua seli za saratani tu. Haidhuru seli zenye afya!
    Sifa ya kushangaza ya kupambana na saratani ya mti wa Graviola imechunguzwa sana - kwanini haujasikia juu yake?
    Sekta ya matibabu ilianza kutafuta tiba ya saratani na utafiti wao ulilenga Graviola, mti wa uponyaji wa hadithi kutoka msitu wa mvua wa Amazon.
    Inageuka kuwa kampuni ya madawa ya kulevya imetumia karibu miaka saba kujaribu kuunda viungo viwili vyenye nguvu zaidi vya kupambana na saratani kutoka kwa mti wa Graviola. Ikiwa wangeweza kujitenga na kutoa nakala bandia za kile Graviola mwenye nguvu anafanya, wangeweza kuipiga hati miliki na baadaye kupata pesa. Ya asili haiwezi kuzalishwa tena. Hakutakuwa na njia ambayo kampuni ingeweza kulinda faida yake, na hata kufanya tena mamilioni ambayo yalitumika kwenye utafiti.
    Wakati ndoto ya faida kubwa ikibadilika, upimaji wa Graviola ulisimama. Mbaya zaidi, kampuni hiyo ilifichua mradi wote na ikachagua kutochapisha matokeo ya utafiti wake!
    Unaweza kuipata wapi?
    Kama matunda, unaweza kuyapata kwenye maduka ya vyakula na afya katika eneo lako. Kuna aina tofauti za wazalishaji wa juisi ya siki, wauzaji, na wasambazaji kote ulimwenguni. Tahadhari ikiwa utanunua kutoka kwa kampuni yoyote isipokuwa umetafiti sifa zao na njia za uchimbaji.
    Tafsiri: kuamka
    Chanzo: kuzuia ugonjwa

  58.   Andreea alisema

    Halo marafiki, mume wangu aligunduliwa na leukemia sugu ya limfu miezi mitatu iliyopita, kimsingi daktari alisema kuwa anaweza kuishi hadi miaka 20, kwamba aina hii ya leukemia inabadilika polepole sana. Mnamo Januari alipata maambukizo kwa jicho moja, akitetemeka, homa ya hadi 40,5, ugonjwa wa moyo, maumivu, nilifikiri nitaenda ... Mungu alitusaidia na tukatoka katika hiyo. Ninajaribu kusoma kidogo na kuelewa somo, lakini ni ngumu, kwa hivyo mimi Nitaelezea: mboga zote, jamii ya kunde na samaki ni nzuri, zingine husaidia zaidi kuliko zingine: mchicha, brokoli, nyanya, karoti, beet, vitunguu saumu, kitunguu, njugu, dengu, samaki wa kila aina. muhimu sana: epuka makopo yote , ni hatari. haipaswi kula chakula cha kukaanga, hakuna sukari nyeupe, unga mweupe, maziwa, hakuna pombe, hakuna mkazo. Tunapata infusion ya mmea ambayo imelewa mara tatu kwa siku, na beet, karoti na juisi ya apple mara mbili kwa siku, na kwa kibonge cha mmea wa graviola.resto, kula afya, kucheza michezo na kuwa na imani.busu moja na uwe na nguvu!

  59.   Andreea alisema

    A, nimesahau, hakuna nyama nyekundu.

    1.    Albert White. alisema

      Fanya utafiti kwenye Google kuhusu Chlorite iliyoamilishwa ya Sodiamu (MMS) au dawa ya Baba Rago (Fray ya Brazil). Wote ni wazuri sana, nina leukemia ya muda mrefu ya myelitic.

  60.   leon alisema

    Halo siku 3 zilizopita nilipokea habari kwamba nina leukemia ni ngumu sana kushughulikia kila kitu nina umri wa miaka 28 naishi USA Chicago Wazazi wangu hawako nami dada mmoja tu ni ngumu sana haya yote ningependa kuweza kuzungumza na mtu atafute vikundi vya Apollo nambari yangu 414 202 42 12 neema

    1.    Ngozi alisema

      Halo Leon, wiki iliyopita waliniambia kuwa nina Saratani ya Myeloid sugu, ukweli ni kwamba bado sijaamka kutoka kwenye ndoto hii lakini najua kuwa ni ukweli nina umri wa miaka 31 sijisikii vibaya lakini kulingana na nini tumeweza kuchunguza ni muhimu sana kwamba unahimizwa kula Vizuri, na juu ya yote ambayo unataka kweli kupata mbele, ni ngumu, sio rahisi, najua, lakini uwe na imani kwamba kila kitu kitakuwa maji safi, usizimie, kuwa na nguvu, kuwa jasiri, na kwenda mbele.

      1.    Leon alisema

        Hello skinny mwanzoni kuwa ndoto ni ukweli katika kesi yangu nimetumia karibu mwezi mzima na tiba ya chemo seli zangu nyeupe za damu zinaenda chini, kila kitu kinaenda sawa. Wakati mwingine nahisi wameniua maishani najaribu kuwa mzuri kupata mbele x nataka kuishi sasa ninafurahiya kila wakati na kazi ya wapendwa wangu naendelea na maisha yangu ya kawaida nadhani ni mapema sana kuingiza kila kitu ninaamini na wakati wewe tunachimba kila kitu ningependa Zungumza na mtu au na wewe, shiriki jinsi tunavyohisi, jinsi matibabu yetu yanavyokwenda, ikitupa moyo, nakuachia nambari yangu ya moja kwa moja huko usa 414 202 42 12 au niachie yako nitakuashiria asante kwa maneno yako Mungu atupe nguvu na akuuze

      2.    Eduardo alisema

        Jani la Moringa lina mali na protini nyingi ambazo husaidia mfumo wa kinga, pia maji ya nazi husaidia kinga.

    2.    Eduardo alisema

      Jani la Moringa lina mali nyingi na protini ambazo husaidia mfumo wa kinga.

  61.   MARI. alisema

    HELLO !! ASUBUHI NJEMA KILA MTU ... NINA MTOTO WANGU WA MIAKA 4 WA MIEZI 9 YA DIANOSTICARON, PUNGUZA T-CELL LYMPHOBLASTIC LEUKEMIA, MADAKTARI WANATOA MAONI KWAMBA AINA HII YA LEUKEMIA NI YA KIASI SANA.
    NAMUOMBA MUNGU TU UTUMIE UTATIBU BORA PEKEE ANAJUA ANA NINI KWAKE KWENYE MAISHA HAYA, NINAPENDA KIDOGO CHANGU KIDOGO NA NAMTAKIA BORA.
    NA IMANI, AMBAYO NINAYO KUWA KILA JAMBO LITATOKA VIZURI MUNGU

    1.    Eduardo alisema

      Jani la Moringa lina mali na protini nyingi ambazo husaidia mfumo wa kinga, pia maji ya nazi husaidia kinga.

  62.   manuel g alisema

    Mama yangu alikufa mwezi mmoja uliopita kutokana na leukemia ya myeloid, alikuwa mzima kila wakati akiwa na umri wa miaka 80 lakini alikuwa na upungufu wa damu ambao alisahihisha na chuma na maharage, katika miezi 3 baada ya uchambuzi ikawa leukemia, walisema kuzuia kiungulia, kuchukua bicarbonate ya sodiamu, kwa umri ulikuwa chemo kali tu na vidasa. Ilidumu mwezi mmoja tu tangu kugundulika, alikuwa na kuongezewa damu nyingi, iliongezeka hadi 1 kila siku lakini ilikuwa ngumu na maambukizo kwa sababu hakuwa na kinga, ni ugonjwa mbaya sana, ilibidi watie platelets juu yake, na hemoglobini ikiwa hakufa kabla. Hakuna njia ya kugundua kabla au kuizuia iko kwenye jeni na umri.Hakuvuta sigara na alitumia rangi bila amonia, alikula nyama ya nyama na nyama ndogo., Alijitunza mwenyewe, akaenda kwa daktari, ndivyo bahati , pia alikuwa Mkristo sana.

  63.   RACHEL PALOMO FRAGOSO alisema

    hello binti yangu ana umri wa miaka 18 mwaka 1 miezi 7 iliyopita aligunduliwa na leukemia kali ya lymphoblastic b .. na leo narudi kwa rekaer ningependa kujua juu ya watu ambao wameponywa ugonjwa huu ..
    Mimi ni kutoka MONTERREY NL

  64.   Eduardo alisema

    Kuna vidonge vya moringa ambavyo vina mali nyingi na vitamini.

  65.   njia za sandra alisema

    Halo kwa baba yangu, mnamo Julai 2015 aligunduliwa na Acute Myeloid Leukemia, alipata vikao 4 vya chemotherapy, ya mwisho ilikuwa mnamo Januari 2016, daktari wake alituambia kwamba leukemia ilirudi, ambayo alituambia kuwa tayari ni ya mwisho. Alitupa mwaka 1 zaidi wa kuishi, baba yangu ana miaka 60, kwa hivyo anachukuliwa kuwa mzee sana kwa upandikizaji wa seli ya shina. Lakini asante Mungu, baba yangu ana roho nzuri au angalau, anajifanya, anasema kwamba hatakufa kwamba atapigana hadi mwisho, ingawa wamemfukuza. Sasa tunajaribu na kila kitu, niliwaandikia Watawa wa Brazil, nikagundua kuwa kuna mmea huko Mexico uitwao Muicle ambao wanasema ni kitakaso cha damu, kwa hivyo naona jinsi ninaleta Chile, na pia kujaribu na chakula. , Nilisoma kuwa klorophyll pia ni nzuri sana kuchukua laini ya mboga za kijani kibichi kama vile chard, mchicha, lettuce.
    Ikiwa mtu yeyote anajua mimea mingine yoyote inayoweza kumsaidia baba yangu ningeithamini sana.

    1.    Eduardo alisema

      Sandra, majani ya mti wa moringa, yana mali nyingi na husaidia kuongeza seli nyekundu za damu, kuna maduka ya chakula ya afya ambayo huuza vidonge vilivyotengenezwa na majani ya mti wa moringa.

  66.   tani alisema

    baba yako vipi yangu pia iligunduliwa na ugonjwa huo

  67.   Casandra alisema

    Nina kaka yangu mdogo aliye na leukemia ya lymphoblastic kali, madaktari wanasema kuwa ni mkali zaidi, tayari amerudi mara mbili na hii ni ya fujo zaidi, saa inaleta 2% ya seli mbaya, kuna chaguzi mbili tu, mpe chemotherapies zaidi lakini kwamba watakuwa wakali sana mara mbili kuliko kwamba kabla ya akili inayowezekana isingeweza kuwapinga na chaguo jingine ni kuiacha na kuipatia tiba nyingi za asili kama vile moringa, soursop, nicle, rattlesnake ya kuishi na lakini sio chukua kwa urahisi kwa sababu tayari imethibitishwa kuwa chemotherapies sio Haina faida, inawatia manukato zaidi na zaidi nina imani kubwa kwamba kaka yangu mdogo ataponya na sio kwa msaada wa chemotherapies au upandikizaji lakini kwa msaada ya Mungu mpendwa wetu ambaye ni daktari wa madaktari na yule aliye na utambuzi wa mwisho

  68.   Kifaransa alisema

    Halo, ningependa kujua ikiwa Moringa husaidia leukemia na ugonjwa wa sukari kwa wakati mmoja, kwani ninajua mtu. Kwamba walipata lekemia sugu, na matibabu ya leukemia yalisababisha ugonjwa wa sukari, na ninaipata wapi (Moringa, asante

  69.   Carlo Alberto alisema

    Baba yangu aligundua leukemia sugu ya granulocytic, wananiambia kuwa soursop ni nzuri sana kwa aina hii ya saratani, je! Mtu anaweza kuniunga mkono akisema ikiwa ni kweli?

  70.   Labroisselch., alisema

    Halo marafiki wote, ni raha kuanza mazungumzo na wewe, naitwa Labroisselch na niko hapa kweli kwa sababu ningependa wengine wenu waniambie zaidi juu ya matibabu ya asili ambayo anaweza kupewa mgonjwa na «historia ya leukemia ya myeloid". Ukweli ni kwamba nina rafiki na ugonjwa na ningependa kuweza kusaidia kwa habari zaidi na nilifikiri ni nani mwingine isipokuwa wewe ambaye unaishi na jamaa zako na nadhani wanaweza kunipa ushauri ambao unaweza kuwa muhimu kwa yake. Ningethamini habari yako na wema wako, asante, natumai jamaa zako watapata nafuu.

  71.   Labroisselch., alisema

    Rafiki Juan, sitakukosoa lakini MUNGU ndiye tiba halisi, ni kwamba tuwalaani watu tunaowapenda zaidi kwa maneno yetu, niamini ninaielewa kwa sababu rafiki yangu wa kike pia anaugua ugonjwa huo mkubwa na nina bado sijapata tiba kamili kama vile Unampenda pia. Niamini kwamba NINAMPENDA na hata nilitaka kuchukua nafasi yake lakini lazima nitegemee MUNGU, ni ushauri tu, rafiki, kuwa na imani, salamu.

  72.   Michuzi alisema

    Wanasema kwamba mmea wa dawa bachata huponya saratani, mmea huo unaweza kupatikana katika jimbo la Sonora, Mexico

  73.   adrian alisema

    hiyo ni ya zamani, wengi wanajua kuwa tayari kuna tiba ya hiyo, angalia kwenye youtube kwa «mfalme wa mimea ya dawa uriel tapia»