Vidokezo vya asili vya kupambana na helicobacter pylori

tumbo 1

Helicobacter pylori ni bakteria ambayo husababisha maambukizo ambayo husababisha watu kupata vidonda vya tumbo na gastritis, katika hali zingine husaidia malezi ya saratani ya tumbo. Inayo tabia ya kuishi katika tindikali ya tumbo kwa sababu ya muundo wake na kwamba inajumuishwa wakati wa kuwasiliana na maji au wanyama waliosababishwa na / au kwa sababu ya ukosefu wa usafi.

Dalili za kawaida ambazo huwasilisha ni maumivu ya tumbo, kupungua kwa uzito wa mwili, kichefuchefu, kutapika na kupoteza hamu ya kula kati ya wengine. Sasa, leo kuna vidokezo vingi vya asili ambavyo unaweza kutumia ili kupambana na helicobacter pylori.

Vidokezo vingine vya asili vya kupigana na Helicobacter pylori:

> Fanya mazoezi ya tiba ya mifupa.

> Mazoezi ya dawa za mitishamba, mizizi ya malvadisco na vitunguu hupendekezwa.

> Kunywa infusions za chamomile na mint kila siku.

> Kula chakula kidogo na utafune vizuri.

> Kula chakula chenye afya na lishe sana.

> Epuka ulaji wa vinywaji baridi, nyama nyekundu, pipi, pombe na kahawa.

> Jizoeze fikraolojia ya miguu.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 53, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   Maria Elena alisema

    Halo, ningependa uniambie ikiwa bakteria hii imetumiwa kwa maisha yote na ni nini kinatokea wakati inacha tumbo na kukaa kwenye damu, dada yangu aliingia kwenye damu. Asante.

  2.   ZULY alisema

    Halo, mwaka mmoja uliopita, niligunduliwa na pilisi ya bakteria, na nikachukua matibabu ya viuadudu lakini sijasikia kuboreshwa bado.

  3.   wingi alisema

    hello kwangu pia niligunduliwa na bacterial pilory na sina matibabu lakini niko kwenye mazungumzo na watu kadhaa ambao wana sawa kuamua kwamba ni rahisi kwangu kunywa vizuri hebu tuzungumze shukrani misdayone@hotmail.com

    1.    johanna vyanzo alisema

      Halo, ningependa kujua ikiwa umeweza kujiponya bakteria na kama ndivyo ulivyofanya, tafadhali, tayari nimeshuka moyo

      1.    nadra alisema

        hey nimepata matibabu haya katika blogi yako, nina mpango wa kuifanya,
        Matokeo ya matibabu ya nyumbani na CREOLINE ni ya kushangaza, kwani creolin huua kivitendo bakteria yoyote.
        Ni vizuri sana kuandaa kinywaji cha kikombe cha 1/2 cha massa ya soursop, kikombe cha 1/2 cha aloe gel (kioo) na vijiko vitatu vya asali safi na kuongeza matone matatu ya creolin. Nusu saa baadaye kula mtindi wa asili wa plum ili kuwezesha uokoaji wa bakteria hii, na kwa bakteria wa kirafiki ambao mtindi una, itamaliza bakteria hii ya tumbo.
        Soursop ina viambatanisho vyenye nguvu mara mia elfu kuliko penicillin, na kuifanya kuwa tunda bora zaidi kuchochea mfumo wa kinga ambao unajulikana hadi sasa (haswa kupigana na seli za saratani).
        Aloe Vera, kwa upande wake, ana uwezo wa kulinda kitambaa cha tumbo na kuua bakteria hii. Vivyo hivyo, maziwa kwenye mtindi hupunguza athari zozote ambazo creolin inaweza kutoa ikiwa kuna ulevi, ingawa ni ngumu sana kutokea.
        Katika kesi ya sumu kubwa, inashauriwa kuchukua chumvi ya Epson kwenye glasi ya maji au maziwa ya magnesia. Kuwa kinga wakati wote. Matibabu inapaswa kuwa ya kufunga kwa siku tatu kwa siku tatu kwa wiki hadi kukamilisha ulaji tano. Kisha chukua vipimo tena na utaona matokeo. Utashangaa utakapogundua kuwa Bakteria ya Helicobacter Pylori imepotea

        1.    1965. Mchezaji hajali alisema

          Mpendwa ENDER, kwa sasa ninaendelea na matibabu ya pylopac kwa siku 10, kisha nikapumzika kwa siku 15 na kwa mara nyingine daktari alinituma kurudia matibabu, inaonekana nilihisi afadhali kidogo, lakini tayari niliandika matibabu yako. Nashangaa umeona watu ambao wameponywa na creolin? Na vipi kuhusu kuichukua, kwa mfano, je! Nilichukua siku tatu mfululizo na lasemana siku nyingine tatu na kadhalika hadi mara 5? au nilielewa vibaya '? asante sana ..

        2.    john evans alisema

          Huyu ni rafiki yangu, ni mzuri sana, ushauri mzuri, natumai itakuwa kwa kila mtu, juu ya yote, kuwa na imani na kile unachofanya, bahati nzuri

  4.   marisoli alisema

    Ningependa kujua mahali fulani au daktari kuweza kutibu tafadhali

  5.   Prada ya Haydee alisema

    Kwa sababu majibu hayatolewi maswali, kwa hivyo ikiwa hatujui daktari anafikiria nini, itakuwa ya kufurahisha sana kuona majibu ili tujifunze zaidi na tumeridhika.

    1.    Felipe alisema

      Kuna nafasi ya uzoefu ambao kila mmoja wetu anao na hutumia kila kitu tunachojua katika hali fulani. Hivi ndivyo walivyonifundisha tangu nilipokuwa mdogo. Lakini sio rahisi, tunaweza pia kufanya makosa.
      Felipe

  6.   Johnny de la hoya alisema

    Walitabiri pia bakteria wa H. PYLORI urea. Ni ULCER, Daktari aliniambia kuwa ni bakteria inayosaidia asidi ya tumbo na mikataba CANCER na ni
    lazima nijaribu hivi karibuni waliniandikia dawa iitwayo: (Tiba ya HELIDAC).
    Inayo: (bismuth subsalicylate / metronidazole / tetracycline hydrochlorine).

  7.   paola alisema

    Ningependa YUDEN kwangu nina familia ambaye alikufa na saratani ya tumbo nina bakteria na ninaogopa sana kuwa jambo lile lile litanitokea ningependa jibu ili nisiweze kuwa na huzuni sana na kukata tamaa

    1.    Santiago Martinez alisema

      Kuua bakteria wa Helicobacter Pylori, dawa pekee ninayojua ni HP Fighter. Inachukuliwa pamoja na klorophyll ya kioevu. Unaweza pia kuchukua Aloevera kama kovu.

  8.   timamu alisema

    hivi karibuni waligundua helicobater, tumbo langu lilikuwa limevimba tu, naweza kunywa nini

  9.   valeria alisema

    Kupitia endoscopy niligunduliwa na HP, Rectitis sugu na Gastritis sugu. Leo tu namaliza matibabu yaliyoonyeshwa na daktari wangu. Kusema kweli, bado nina maumivu kwenye shimo la tumbo langu na pia nina uvimbe katika eneo la chini, ambalo hufanya eneo kuwa gumu na ninapobana huumiza. Je! Inawezekana kwamba matibabu hayajamaliza bakteria? Je! Bakteria huongeza viwango vya mchanga wa erythrocyte? tangu miaka miwili iliyopita takriban. katika uchambuzi napata juu (64)

    1.    Ngome ya Amani Sasa alisema

      Hi valeria; Amesikia shuhuda nyingi za watu ambao wameponywa HP, wakichukua matone 3 ya Creolina (Pearson) kwenye kidonge tupu kwa siku tano, na kunywa glasi 8 za maji wakati wa mchana ... Chunguza, kulingana na, matokeo ni si muda mrefu kuja; Natumahi inakutumikia ... kumbatio !! 

  10.   SANDRA alisema

    uko sawa tunahitaji daktari atusaidie kumaliza mashaka yetu yote. ASANTE

  11.   sandra alisema

    Ninasumbuliwa pia na bakteria wa kutisha na nimechunguza mengi na ni kweli mara nyingi bakteria hawaendi na matibabu ya kwanza, na maumivu ndani ya tumbo ni makali na yanasumbua sana. Nimesoma kwamba massa ya siki ni nzuri sana, na maua ya chamomile husaidia sana kupunguza uchochezi. 

  12.   Luisa alisema

    Ukweli ni kwamba ninao vizuri, wanaweza kugundua, nimekuwa siku 10 na dawa za kuzuia dawa, na ndani ya siku 15 wanarudia uchambuzi, nina helicobacter pylori, mnamo 77,5, nina wasiwasi sana kwa sababu nina mjomba ambaye Alikufa kwa saratani ya tumbo, tafadhali nisaidie ninahitaji jibu, asante Malu

  13.   marisoli alisema

    Halo, waligundua HP yangu kwa muda wa wiki moja na ninajaribu kupata mjamzito, nadhani sio wakati mzuri lakini ningependa habari zinazohusiana, ufahamu kwa yote hii ni polepole sana, lakini kwa lishe kali ni nzuri kwangu nzuri na sina maumivu ya tumbo, vipi ikiwa nitapata kichefuchefu nyingi na hamu ya kula kidogo b

  14.   NUBIASUAREZ6 alisema

    AMI PIA ALIGUNDUA BACTERIA YANGU, NA NINACHUKUA TIBA HELIDAC HERAPY, NATUMAHAMU KWAMBA MWISHO WA TIBA ITAKUWA SAWA 
     

  15.   NUBIASUAREZ6 alisema

    NINGAPENDA KUJUA KUWA DAWA ZA KULEVYA AU VILEVI NI BORA KUJARIBU KUKOMESHA BACTERIA
     

  16.   NUBIASUAREZ6 alisema

    NINGEPENDA KUJUA IKIWA TUNA JAR INAWEZA KUTUMIWA KILA SIKU, NA NINACHUKUA TIBA YA HELIDAD. Ningependa kusikia USHAURI ASANTE

    1.    busara alisema

      Halo, pia nimeathiriwa na HP na nimepata Gastritis na Rectitis kama matokeo. na haupaswi kula samaki wa makopo kwa kweli, haupaswi kula chochote kilicho na asidi ya kihifadhi.

  17.   Roger alisema

    hello pia nina shida na hii na nimekuwa kwa muda mrefu, mbali na dawa zote,
     Nina imani zaidi katika dawa ya asili na kuna kile kinachoitwa "damu ya daraja" ambayo ni wazo kwa shida zote za matumbo. pamoja na h. pylori. usitumie sukari iliyosafishwa au asidi ya kihifadhi. Wanakula lishe laini. na uvumilivu, imani nyingi huepuka vitu kwenye plastiki, kunywa maji mengi yaliyotakaswa au kushonwa baridi, epuka mafadhaiko.
    inayohusiana 

  18.   jaime alisema

    Njia bora ya kuondoa bakteria hii ni kwa matone ya creolin kwenye tumbo tupu kwenye glasi ya maji matone 10.

  19.   Felipe alisema

    Felipe
    Ni ugonjwa ambao umekuwa ukiniathiri kidogo kidogo. Nilikuwa na indoscopy na nikampa HP nilitibiwa kwa wiki moja kwa nguvu na viuatilifu. Ilipotea, miezi 18 baadaye kwa ugonjwa mwingine wa kupumua walinipa matibabu mengine ya nguvu kwa wiki moja na polepole ikaanza kuniathiri tena. Baada ya miezi 6 mimi ni mbaya zaidi kuliko hapo awali. Ninaamka na kinywa kavu sana na kwa ujumla joto. Ninashauri kulala karibu kukaa chini na kutazama lishe bora. Pia tafuta mtaalam mzuri ambaye anajua anachofanya. Mimi hutengeneza milo yangu, kulingana na grill, kuku na samaki wa msingi. Kuwa mvumilivu, usife moyo, na uwe mwangalifu kila wakati. Jipe moyo na bahati nzuri.

  20.   mungu alisema

    Kweli, mimi pia ni mbebaji lakini na nilichunguza vizuri sana ninasubiri endoscopy mpya na pia nilikuwa na matibabu kali ya dawa za kukinga dawa kwa siku 60, kuweka kila masaa 12 na nikapona kisha nikachukua creolin na nikawa bora mengi

  21.   MADELEYN alisema

    HELLO BEN DIA .. SIKU 2 ZILIZOPITA NDEGE YA BAiskeli ILINITAMBULISHA NIKO KWA SHILOLE SANA

    1.    m laura alisema

      Niligunduliwa h pilory na ninatibiwa na amoxylin 1000, clarithromycin 500 na pantoc 40 mg. kila masaa 12. Mimi huchukua pantoc kwanza kwenye tumbo tupu mara tu ninapoamka na saa kumi na mbili baada ya ya kwanza nachukua kipimo cha pili. Kwa kiamsha kinywa mimi huchukua clarithromycin na masaa kumi na mbili baadaye ulaji wa pili. na amoxylini na chakula cha mchana na masaa kumi na mbili baadaye ulaji wa pili. Ninakula lishe kali. samaki wa kuku. mboga za kuchemsha na saladi, lakini jihadharini, hakuna limau, hakuna kitunguu, hakuna vitunguu, au chochote kilicho na tindikali. Ni muhimu sio kunywa maji ya bomba, tu maji ya madini. Natumahi inakutumikia. Nenda kwa gastroenterologist mzuri, ili waweze kukushauri na usifadhaike. bakteria huuawa na kisha kurudi kwenye maisha ya kawaida. usifanye kichwa chako.

  22.   belen alisema

    Niligundulika kuwa nayo miaka 4 iliyopita.Nilifanya matibabu na baada ya mwaka walifanya endoscopy tena na ilikuwa bado ile ile.Halafu siwezi kufanya matibabu tena kwa sababu nilipata ujauzito kisha nikanyonyesha. mwezi ambao dalili ni mbaya zaidi, nina zamu tu kurudi kusoma na nina hakika atanituma kufanya matibabu mnamo Novemba 11. Ninaogopa kuwa amezidi kuwa mbaya zaidi !! 🙁

  23.   Kwa nguvu alisema

    DADA YANGU ANAPONYA KUTOKA KWA HELICOBACTER PYLORI BACTERIA, MATOKEO YANAKUWA HASI NA WALITENDA TIBA YA MAJI TU.

    MBINU YA TIBA
    1. Unapoamka asubuhi kabla ya kusaga meno, kunywa glasi 4 x 160ml za maji… .. ya kupendeza

    2. Brashi na safisha kinywa chako, lakini usile au kunywa kwa dakika 45.

    3. Baada ya dakika 45 unaweza kula na kunywa kawaida.

    4. Baada ya dakika 15 ya kiamsha kinywa, chakula cha mchana na chakula cha jioni, usile au kunywa chochote kwa masaa 2.

    5. Wale watu ambao ni wazee au wagonjwa na hawawezi kunywa glasi 4 za maji mwanzoni wanaweza kuanza kwa kunywa maji kidogo na polepole kuongezeka hadi glasi 4 kwa siku.

    6. Njia ya hapo juu ya matibabu itaponya magonjwa ya wagonjwa na wengine wanaweza kufurahiya maisha mazuri.

    Orodha ifuatayo inaonyesha idadi ya siku za matibabu ambazo zinahitajika 1. kutibu / kudhibiti / kupunguza magonjwa kuu:
    1. Shinikizo la damu - siku 30

    2. Tumbo - siku 10

    3. Kisukari - siku 30

    4. Kuvimbiwa - siku 10

    5. Saratani - siku 180

    6. TB - siku 90

    7. Wagonjwa wa arthritis wanapaswa kufuata matibabu siku 3 tu katika wiki ya 1, na kutoka wiki ya 2 na kuendelea kila siku.

    Njia hii ya matibabu haina athari mbaya, hata hivyo mwanzoni mwa matibabu unaweza kulazimika kukojoa mara kadhaa.

    Ni bora ikiwa tunaendelea na hii na kufanya utaratibu huu kama kazi ya kawaida katika maisha yetu.

    Kunywa maji na kukaa na afya na kazi.

    Hii ina maana. Wachina na Wajapani hunywa chai moto na milo yao. Sio maji baridi. Labda ni wakati wako kuchukua tabia yako ya kunywa wakati unakula! Hakuna cha kupoteza, kila kitu kupata ...

    Kwa wale ambao wanapenda kunywa maji baridi, nakala hii inatumika kwako.

    Ni vizuri kunywa kikombe cha kinywaji baridi baada ya kula. Walakini, maji baridi huimarisha mafuta ambayo umetumia tu. Hii hupunguza kasi ya kumengenya.

    Mara tu 'sludge' hii itakapoathiriwa na asidi, itavunjika na kufyonzwa na utumbo haraka kuliko chakula kigumu. Itapatana na utumbo. Hivi karibuni, itageuka kuwa mafuta na inaweza kusababisha saratani. Ni bora kunywa supu ya moto au maji ya joto baada ya kula.

  24.   Rosa alisema

    Asante kwa kasi, ncha inaonekana ya kupendeza. Nitajaribu na nitaituma. Matokeo .. Asante kwa kushiriki :)

  25.   Kutibiwa mwishowe alisema

    Tiba inayofaa zaidi dhidi ya bakteria hiyo mbaya ni creolin. Wanapaswa kuchukua matone 5 hadi 10 ya creolin kwenye glasi ya maji kwa siku 3. UTATUZI MTAKATIFU… !!!!!

  26.   sandra alisema

    Pata dawa inayodai kuponya bakteria ya pylori kwa siku tatu, inajumuisha kuchukua kitunguu mkia, tengeneza msalaba na kisu katikati ya kitunguu na uweke usiku kucha kwenye msingi wa glasi asubuhi asubuhi kunywa maji Kitunguu ni bado ni muhimu kwa kupikia, na kuonja ni siku yangu ya pili natumai kila kitu kitaenda sawa

  27.   sandra alisema

    Pata dawa inayodai kuponya bakteria ya pylori kwa siku tatu, inajumuisha kuchukua kitunguu mkia, tengeneza msalaba na kisu katikati ya kitunguu na uweke usiku kucha kwenye msingi wa glasi na maji asubuhi iliyofuata kunywa maji kitunguu bado ni muhimu kwa kupikia, na kuonja ni siku yangu ya pili natumai kila kitu kitaenda sawa

  28.   Maria mchanga alisema

    Halo, miezi 4 iliyopita niligunduliwa na H.pilori, nilienda kula chakula kwa miezi 2 na nina uzito wa kilo 46 na nimetumia koli ndani ya vidonge tupu kwenye juisi za guava na mtindi lakini sasa kila kitu ni mbaya kwangu na kila wakati Ninaenda ba »o, kabla sijakuwa na njaa na sasa baada ya kuchukua creolina nina njaa sana wakati huo na tumbo langu huhisi tupu na wakati mwingine na maumivu niliacha lishe na sasa ninakula chakula cha kawaida xk nilikuwa Nimekonda sana 1kg 200 lakini mimi ni mbaya zaidi, tumbo langu linavimba sana na huumiza. Lakini kwa ukweli siwezi kufanya bakteria hiyo, haitaniacha niishi maisha yangu yakistarehe au tulivu.Nimekata tamaa. Nataka kujiondoa. Xxxxfavorrrr NISAIDIE !!!!

    1.    Santiago Martinez alisema

      Ninaelewa hali yako vizuri. Nimewajua watu wengi ambao hukithiri na bakteria hii mbaya. Antibiotics haifaidi. Walakini, wamechukua HP Fighter, chlorophyll ya kioevu, na aloevera, na wamepona kabisa. Dawa pekee ambayo inaua bakteria ni HP Fighter. Usiendelee kuchukua creolin kwa sababu hiyo haifai, badala yake inakuumiza zaidi. santiagomst@hotmail.com

    2.    Yolanda alisema

      Halo Maria, umechukua matone ngapi ya creolin na kwa siku ngapi? Ukifanya kwa siku 10 mfululizo kati ya matone 3 hadi 5 kwenye kifurushi tupu unapaswa kupona. Unapumzika siku 10 na kurudia tena.
      Mfumo mwingine wa kumaliza HPylori ni kufanya matibabu ya siku 7 tu na tiba tatu za homeopathic: PYROGENIUM 9CH (1 granule chini ya ulimi kila saa kwa masaa 10 kwa siku), PHOSPHORUS 9CH (1 granule mara 3 kwa siku), na HYDRASTIS 15CH (CHEMBE 2 mara 1 kwa siku). Ikiwa hii haikuponyi, ni kwa sababu una aina nyingi za vimelea ambavyo madaktari hawajagundua (wala hawatapata). Lakini creolina huua kila aina ya wakosoaji.

  29.   MILELE alisema

    Halo, kwanza kabisa, tulia, wauguzi mwishowe wanashinda vita
    Lakini ni kwa sababu mfumo wetu wa kinga umepungua kwa hali nzuri
    Nina bakteria pia na kuna jambo moja ambalo linaimaliza kabisa.
    Kupima ikiwa inafanya kazi nakutumia data zote

  30.   Balfred alisema

    Tunatarajia kupona haraka na ushuhuda wa ikiwa umempiga kiatu au la. shukrani na salamu KILA

  31.   Balfred alisema

    na kwa kweli KILA jina la matibabu.

  32.   Santiago Martinez alisema

    Dawa pekee inayofaa kuua bakteria ya Helicobacter ni HP Fighter. Inachukuliwa na klorophyll. Sijui dawa nyingine inayofaa kwa hii. Madaktari karibu kila wakati huamuru viuatilifu, lakini sio bora kila wakati. santiagomst@hotmil.com

  33.   Ann alisema

    Kwa wale ambao wanafikiria kuwa wataondoa bakteria wa HP na creolin nawaambia kuwa watakachopata ni ulevi wa fenoli, ndio inaitwa wakati creolin imelewa na husababisha uharibifu wa misuli na kiwango cha ini, figo, na ubongo . Usiamini kila kitu ambacho watu wanasema sema na daktari mtaalam ili kujitibu! Mtandao unasaidia kila kitu kilichoandikwa na wakati mwingine kwa sababu ya kukata tamaa kwa ugonjwa tunasahau uharibifu ambao vitu vya sumu visivyoweza kutabirika vinaweza kusababisha mwili wetu na viungo.

  34.   GABRIEL alisema

    MATIBABU NI MEMA LAKINI KRISTO PEKEE ANAWEZA KUKUPONYA KABISA KUAMINI PEKEE NA MUUJIZA UTAFANYWA KWANI KWA MUNGU HAKUNA KITU KISICHOWEZEKANA MUNGU AMBARIKI RAFIKI YAKE NA NDUGU GABRIEL SALAZAR CHINI YA MAMLAKA YA ROHO MTAKATIFU….

  35.   leo Rodriguez alisema

    Nani ameponywa na creolin kwani ni bidhaa yenye sumu ambayo inasema ni nani aliyeponywa bakteria helicobapter pyllori.

  36.   esther alisema

    Tiba hiyo ya creolin haifanyi kazi, ni hatari kwa afya hapa ninapoishi, mwanamke alikufa jana kutokana na kuchukua creolin kwa sababu alitaka kupunguza uzito. Ni vyema kutafuta aina zingine za tiba ya nyumbani, kwa sababu viuatilifu haikusaidia hata kidogo, kwa sababu bakteria huwa sugu kwa viuavimbevi, nasema haya kutokana na uzoefu kwa sababu nilikuwa na helycobacter pilory kwa karibu miaka mitatu. Miezi michache iliyopita niliweza kumaliza bakteria hiyo kutoka kwa tumbo langu. Nilichukua tiba nyingi za nyumbani ambazo mwishowe zilinifanyia kazi. Na waliponijaribu, sikuwa tena na bakteria mbaya.

  37.   Israel alisema

    Halo, nimeona tu shida sawa na H Pylori, je! Kuna mtu yeyote ana tiba yoyote?

  38.   mwiba alisema

    Nina bakteria wa H.pilory na wamenipa endoscopy mbili, wamenipa antiviotic kwa hafla zote mbili na ukweli ni kwamba sikuweza kuimaliza.

  39.   José Luis alisema

    HELLO NINAPONYA NA MAFUTA YA YERBA LUISA, CHUKUA SIKU 15 DONYO KILA SIKU, PUMZIKA SIKU 15 BASI RUDIA kipimo: MAJARIBU NA MAONI, KWANI ILIENDA KWA AJILI YANGU.

  40.   Njoo Melan alisema

    Halo marafiki, pia nina helicobacterpylori na niko katika matibabu ya asili, na bidens pilosa, mariano chardon na gastribides, dawa za kuua viuatilifu ikiwa imeamriwa na daktari, daktari wa tiba asili kama mimi au kitendo chochote cha dawa kulingana na mtu huyo, wote viumbe sio sawa, kuna dhaifu na zingine zina nguvu, ukweli ni kwamba bakteria ni ngumu sana kumaliza kabisa. Natumai kila mtu atapata nafuu hivi karibuni Baraka

  41.   mwanga martin alisema

    Hamjambo . Natumai wako bora. Kichocheo kilichotolewa na ENDERm ni kichocheo kinachosikika hapa Venezuela, mara kadhaa na mimi. Nitanunua creolin na nitaanza kama ilivyo kwa Ender, nadhani siku hizo mfululizo ni kali sana kwa hivyo matibabu yatadumu siku 16. Natumai kuimaliza kwa sababu maumivu ya tumbo, reflux yangu, gesi, sio kawaida tena. Nitakuambia jinsi inakwenda. Luz Martin

  42.   Manuel Luna alisema

    ENDER, nadhani ina maji na ni kiasi gani, inaweza kuyeyusha na ni kiasi gani ..