Mlo wa mchele

Mlo wa mchele

Unawezaje kuangalia hii lishe ya mchele Ni rahisi sana kufanya, labda ya kupendeza, kwa hivyo, haipaswi kuzidi wiki kwa muda mrefu kwani mwishowe tutakosa virutubishi vingi mwilini mwetu. Ni lishe ya ajali ambayo inawezesha kupoteza uzito.

Lishe hii haitoi mafuta yoyote, sehemu ndogo tu inayotokana na samaki wa asili wa makopo. The mchele na lishe ya tuna imeundwa kupoteza hadi kilo 3 kwa siku 6, kwa hivyo lazima uwe wa kila wakati na uwe na lengo wazi.

?Lishe ya wali na tuna ili kupunguza uzito

Lishe ya mchele, kama inavyoonekana, kimsingi inategemea tuna na mchele, viungo viwili vyenye mali nzuri ya kupoteza uzito.. Vyakula viwili vinaenda pamoja kikamilifu na wanaweza kukusaidia kupoteza paundi hizo za ziada.

Ni lishe rahisi kutekeleza, inategemea ulaji wa tuna na mchele. Ukifanya kwa ukali, itakuruhusu kupoteza karibu kilo 3 kwa siku 6 tu.

Ikiwa umeazimia kuutumia mfumo huu wa lishe, italazimika kuwa na afya njema, kunywa maji mengi kadri inavyowezekana kila siku, tumia samaki wa asili, ladha ladha ya infusions yako na kitamu na chakula chako na chumvi na kiwango cha chini. ya mafuta. Lazima urudie menyu iliyoorodheshwa hapa chini kila siku unayofanya mpango.

?Menyu ya lishe ya wali ya kila siku

  • kifungua kinywa: Infusion 1 (chai, kahawa au mwenzi aliyepikwa) na matunda 2.
  • Mchana: 1 mtindi wenye mafuta kidogo na matunda au nafaka.
  • Chakula cha mchana: tuna na mchele na sehemu 1 ya gelatin nyepesi. Unaweza kula kiasi cha tuna na mchele unaotaka.
  • Katikati ya mchana: 1 glasi ya juisi ya matunda jamii ya machungwa unayochagua.
  • Vitafunio: Infusion 1 (chai, kahawa au mwenzi aliyepikwa) na toast 1 ya ngano na kipande cha jibini kwa salut nyepesi.
  • bei: tuna na mchele na sehemu 1 ya gelatin nyepesi. Unaweza kula kiasi cha tuna na mchele unaotaka.

?Mali ya tonfisk asili

Tuna

Wakati mwingi tunatumia makopo ya samaki wa asili, chakula ambacho ni cha kikundi cha samaki wa makopo. Mali na faida zake ni nyingi, inatupa vitamini B3, kwa kila gramu 100 hutupatia takriban 19 mg.

Inayo idadi kubwa ya protini, karibu gramu 24 kwa 100 g. Shukrani kwa kiwango chake cha juu cha protini, ni chakula cha thamani sana kwa wanariadha wengi, kwa kuongeza, katika utoto, ujana au ujauzito, matumizi yake yanapendekezwa sana.

Kwa kuongezea, inasaidia kupunguza cholesterol, hupambana na magonjwa kama ugonjwa wa sukari, arthritis au tinnitus.

?Wali mweupe au wali wa kahawia

Mchele wa hudhurungi

Mchele ni moja wapo ya chakula kikuu cha sayari, katika tamaduni nyingi hutumiwa kila siku. Kuna aina nyingi za mchele, nyeupe, hudhurungi, ndefu, mwitu, nyekundu, n.k.

Kwa lishe yetu ya mchele, zote zinaweza kuliwa bila shida yoyote, mchele wa kahawia hutoa faida kubwa kwa mwili.

Mchele wa kahawia huchukua muda mrefu kupika, ingawa wakati unalipa. Hutoa nyuzi zaidi, madini zaidi na inaboresha shughuli za utumbo. Huzuia magonjwa anuwai na kutakasa mwili. Kwa kweli, mchele wa kahawia una protini nyingi kuliko mchele mweupe.

Ikiwa hauna shida za kiafya lishe hii inaweza kufanywa kawaida, Lazima unywe maji mengi ili kusafisha mwili vizuri na sumu zake zote. Lazima tutumie tuna ya asili, ikiwa tunataka kupendeza kitu, tumia vitamu asili, tengeneza chakula chetu na chumvi kidogo, na tumia kijiko kimoja tu cha mafuta ya bikira ya ziada kwa siku.

Nakala inayohusiana:
Mchele wa hudhurungi

?Mchele na tuna kwenye mazoezi

mazoezi

Kwenye mazoezi tunafanya mazoezi kurekebisha hali ya muonekano wetu wa mwili, tunataka kupoteza mafuta na kuunda sura yetu. Fanya misuli yetu ikue na ukweli ni kwamba lishe hii imeonyeshwa kupata misuli ya tani bila shida. 

Watu wengi hutumia vifaa vingi vya michezo lakini sio lazima kwa sababu na tuna na mchele tutakuwa tukikamilisha misuli yetu vizuri kwa sababu kwa ukuaji wa misuli tunahitaji protini ya ziada na kuunda nyuzi za misuli.

Ya tuna hatuangazi tu kiasi kikubwa cha protini ina asidi ya mafuta ya omega 3 tu, ambayo ni nzuri sana kwa moyo, hupunguza kiwango cha cholesterol na triglyceride katika damu, na pia ni mshirika wa utendaji mzuri wa neva na utendaji wa pamoja.

Tunaweza kuitumia kwa njia elfu, tunaona ni safi au ya makopo. Inashauriwa kuwa ikiwa tutatumia kwa kopo, ni ya asili, sio ya kung'olewa au mafuta, kwani kwa njia hii tutafikia mali zake zote na mafuta yaliyoongezwa kiwandani hubadilisha lishe yetu ya mchele.

Kikombe cha nusu cha mchele mweupe kina kalori 103, na kikombe 108 cha nusu ya mchele wa kahawia. Haina cholesterol, mafuta, au sodiamu. Ni kabohydrate tata, rahisi kuyeyuka na haina gluten au huathiri mzio.

?Kula wali mweupe kunanenepesha?

Mchele mweupe

Wakati tunasikia mzito, ni kawaida kuhisi hitaji la kupoteza kilo chache, kawaida tunafanya hivyo kwa kuongeza masaa ya mazoezi ya kila wiki na kudhibiti tabia zetu za kula.

Kawaida tunafanya bila vyakula vyenye wanga, kama vile mchele mweupe, lakini ukweli ni kwamba mwili unahitaji wanga ili kuwa na utendaji mzuri wa mwili.

Wanga husaidia kujisikia umeshiba Kwa muda mrefu, inadaiwa hata wanga pia husaidia kukumwaga mafuta.

Miongoni mwa faida za mchele mweupe ni kwamba ni kabohydrate tata, hii inamaanisha kuwa inaruhusu mwili kuchukua muda mrefu kuchoma kalori zinazotumiwa wakati huo.

Mchele mweupe una sifa ya wangaKwa sababu hii ni muhimu sana kwa visa vya kuhara, kwani ni chakula chenye viwanda vingi, aina hii ya mchele ina virutubisho kidogo sana kuliko aina zake.

Ni muhimu kuweka kipaumbele mchele una mali ya kunyonya na kubakiza maji, hivyo upikaji wake haupaswi kutumiwa kupita kiasi kwani mchele unaweza kubaki laini sana.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 35, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   denis alisema

    mchele haunenepeshi? Ina hydrate x nyingi ambazo nadhani k inanenepesha, lakini ninaogopa, unanishauri? mafuta au la?

    1.    Chikimalota alisema

      Halo, una lishe ya mchele na tuna

      1.    asiyejulikana alisema

        Hello, nzuri kupoteza uzito kulingana na mtu

  2.   Flora alisema

    Je, mchele ni mweupe au kahawia ????, unaweza kuwa na soda za lishe ??? !!!! Tafuna gum isiyo na sukari, unaweza ???

    1.    Erwin anafikiria tena alisema

      Denis haipati mafuta, lazima tu ujue ni masaa gani ya kula kwa mfano, inashauriwa kuitumia kabla ya kwenda kwenye mazoezi kwani wanga ni nguvu ya papo hapo, lakini itakuwa kosa kuila kwa idadi kubwa baada ya kwenda kwa mazoezi ambapo tayari umetumia nguvu zako na kitu pekee kitakachotokea ni mchakato ambao utabadilisha wanga kuwa mafuta!

  3.   Leti alisema

    Halo nataka kujua ikiwa inafanya kazi
    Tafadhali mtu aniambie

  4.   Paolita alisema

    Je! Mchele lazima uwe nafaka kamili? Jibu tafadhali

  5.   juliet alisema

    Mimi nina kwenda kufanya hivyo kubwa. Inaweza kuwa mchele wowote kwa wale wanaouliza, hata inathibitishwa, kwamba mchele mweupe una kalori chache kuliko mchele wa kahawia, lakini niamini, tafuta kwenye mtandao, salamu

    1.    Luciano alisema

      Sio lazima iwe muhimu, ingawa ina faida zaidi katika nyuzi, inaweza kuwa mchele wa benki na dawa ndio kofia ya nafaka inayokuja katika mtindi
      "Salamu !!

  6.   niki alisema

    Halo kwa kila mtu ambaye ana nia ya kujua ikiwa lishe hii ni muhimu kwa kupoteza uzito, kwa sababu nasema ndio, kwa sababu mimi hufanya kila wakati na inafanya kazi kikamilifu, mbali na kuwa unajisikia vizuri kufanya lishe hii, mchele mweupe ni sawa, ununue huko Mercadona, wamegandishwa, kifuko kinatosha kwa sehemu iliyo na kopo ya samaki wa asili, inajaa vizuri, ukweli ni kwamba inafanya kazi kwangu.
    wanataka kuifanya

  7.   akili alisema

    Je! Hawakugundua kuwa tuna ya makopo ina vihifadhi vingi?

  8.   raul alisema

    Lishe hii ni mbaya sana kila matokeo yatakayopatikana. Haijumuishi aina yoyote ya protini ya wanyama na ni muhimu kwa mwili.

    Kuwa na mchele kwa chakula cha jioni husaidia kupata kiasi cha misuli. Usipoenda kwenye mazoezi, lishe hii itakufanya upate kilo 6 kwa wiki.

  9.   raul alisema

    Inajumuisha tu tuna, samahani, lakini haitoshi, kwa sababu mwili utakuwa na upungufu. Pia haijumuishi mboga.

    Lishe hii haina kuku, bata mzinga, kunde, matunda (Juisi hukufanya unenepe) na mboga.

    1.    msiley alisema

      Kama ninavyojua, tuna ni protini ya wanyama.

  10.   Brenda alisema

    Kwa hivyo nataka kujua ni nani aliyefanya ... je, lishe hiyo inafanya kazi au la?

  11.   Cherry iliyokatwa na Maris alisema

    Karibu kila wakati mimi hula mchele na tuna na ni nzuri sana, na inakujaza sana, lakini ikiwa utakula chakula hicho hicho kila wakati, utachukizwa na uchovu kwa siku mbili tu.
    VIDOKEZO NA MATOKEO YAKO YENYEWE:
    Mbali na mchele na tuna, kula saladi ya nyanya na yai au tango, kuku ya kuchemsha, au nyama nyekundu iliyooka au iliyochomwa bila mafuta. Wakati ninataka kula chakula cha mchana kama hiyo, na usiku ikiwa nina njaa sana narudia chakula chochote kilichotajwa hapo juu, ikiwa sina njaa sana nina kikombe 1 au 2 cha chai ya kijani, chai ya chamomile, au chai ya kawaida wengine, chai ni mmeng'enyo wa chakula na husaidia kukusafisha ndani na kutupa vimiminika vyote, na mimi hunywa kwa sababu sipendi maji peke yangu. Na ikiwa unahitaji kula kitu kitamu, kula matunda, machungwa, jordgubbar, tikiti maji, tangerine, n.k. jelly nyepesi, au mtindi bila mafuta na mafuta na ninapunguza uzito ... Lazima uweke mapenzi na dhabihu kidogo. Angalau inanigharimu sana kwa sababu napenda vitu vitamu, lakini ninafikiria juu ya matokeo ambayo nitapata mwishowe na kwamba nitafurahi na mwili wangu. Licha ya kuwa na uzito kupita kiasi hukujaza shida, huwezi kupata watoto kwa urahisi au unaugua mara nyingi:
    Kwa hivyo kitu pekee unachopaswa kufanya ni kushinda.
    Bahati nzuri kwa wote!

  12.   Jane alisema

    Nilifanya na ilinifanyia kazi vizuri sana, kwa kweli ninafanya kila mwezi, marafiki mzuri

    1.    Chikimalota alisema

      Halo, ulikula chakula cha wali na tuna?

      1.    Anne Lorraine alisema

        Halo, je! Lishe hii ilikuwa na faida kwako, uliifanyaje?

  13.   asiyejulikana alisema

    Habari njema nilitaka kujua ikiwa inafanya kazi leo nilianza lishe

  14.   Victoria alisema

    Halo, tafadhali, mtu ambaye amefanya lishe ya mchele na tuna na ambayo imemfanyia kazi, nataka kuifanya lakini ninaogopa, wamekuwa wakiniambia kila wakati mchele unapata uzito mwingi, basi?

  15.   Iris Navarro alisema

    lakini mpunga umeandaliwa vipi? mvuke tu?

  16.   Marian alisema

    Kwa muda gani kufuata lishe?

    1.    Luis Fernando alisema

      Kwa kila kikombe cha mchele tunamwaga kikombe 1 na robo ya maji ya kuchemsha. Hauitaji mafuta au chumvi. Tunashughulikia sufuria na wakati maji huvukiza tunapunguza moto hadi dakika 5, tunajaribu kuwa imepikwa, tunazima.

  17.   martha landa alisema

    50 GS YA ARROS YAMANI UNA KALORI NGAPI

  18.   laura alisema

    Halo, nataka kujua ikiwa mtu yeyote ambaye hafanyi mazoezi, ikiwa alifanya mazoezi na ikiwa alipunguza uzito

  19.   Nadi alisema

    Hujambo, binamu yangu yuko kwenye lishe ya tuna na wali wa kahawia…na ninapoteza zaidi ya kilo tatu kwa sababu ninapunguza kilo tano na nusu lakini unapaswa kunywa lita mbili za maji….na gelatin ya lishe kwa dessert…..nimepoteza hii siku sita…Natumai Itafanya kazi kwako na kidokezo kimoja zaidi kwenye tumbo tupu nilichofanya ni kuchukua kijiko cha mafuta ya mizeituni iliyoshinikizwa kwa baridi na matone machache ya limau….inasafisha tumbo lako na kuondoa kuvimbiwa kwa kawaida na inakupa maelfu ya faida…. fanya mambo kwa afya yako?????????

  20.   Mariana alisema

    Je! Lishe hii haina athari ya kuongezeka?

  21.   Marisol Lizard alisema

    Wanasema tuna na wali lakini hawasemi ni ngapi mtu anapaswa kula kwa nyakati zilizoonyeshwa 1 anaweza 2 makopo 1 kikombe cha mchele au huduma ngapi !! ??? Na tuna ni rahisi au tunaweza kuongeza nyanya ya tango nk?

  22.   Susana alisema

    Inasema wazi kwamba mchele na tuna kwa kiwango kinachotakiwa na ikiwa hutataja viungo vingine ... itakuwa kwa sababu huwezi kuila!

  23.   Mwongozo wa Irem alisema

    Nilitaka kutoa maoni kwamba lishe ambayo ni pamoja na tuna na mchele ni nzuri sana, nimefanya uzani na mazoezi ya viungo kwa miaka na kila kurudi tena au kujiondoa kwenye mchezo, lishe hii ilinisaidia kurudi katika hali nzuri, haipaswi kutumiwa vibaya, ni Inapendekezwa Kwa wale ambao hawajawahi kuifuata, fanya kwa muda usiozidi siku 15, unaweza kuendelea kula lakini nyama na matunda inapaswa kujumuishwa, punguza ulaji wako na ni nzuri sana kwa wakati wa chakula cha jioni, baada ya siku 15 lazima lazima ubadilishe mchele wa kawaida kwa mchele wa kahawia, mwili unapoanza kuizoea, pendekezo langu bora, nilitumia mchele wa sushi ambao sio wanga, kila wakati hutiwa mvuke na kopo la samaki wa asili au kwa maji kwenye kila mlo, inakufanya uhisi kuridhika, husaidia utumbo na kuchomwa kwa kalori hukua kwa kuongeza kimetaboliki, ongeza glasi ya maji ya limao ambayo hayatamu hadi saa sita na utaona kiwango cha chini cha kilo 6 kwa mwezi hata hadi 9, salamu

  24.   Criss kahawia alisema

    Halo, mchele unanenepesha wakati unakula sana na unadumisha maisha ya kukaa chini. Ikiwa unafanya mazoezi ya michezo, unafanya mazoezi ya moyo na unadhibiti mchele ambao unaweza kukusaidia kupunguza uzito. Pia kuna njia tofauti za kuniandalia mchele.Mchele bora huchemshwa bila mafuta.

  25.   Damian alisema

    Halo, mimi ni damiam, mchele na tuna ni nzuri lakini lazima uchanganye na michezo, iwe ni mazoezi au Cardio, kwani ninakula hiyo kupata ujazo wa mwili.

  26.   adhabu alisema

    Halo, nilitaka kujua ikiwa tuna inaweza kuwa tuna ya makopo na mafuta kwani mahali ninapoishi huwezi kupata tuna wa asili

  27.   adhabu alisema

    Ninataka kujua ikiwa mtu anaweza kunijibu hivi ..

    Je! Tuna inaweza kuwekwa kwenye makopo na mafuta? kwa sababu ninakoishi huwezi kupata asili ...

    tafadhali jibu…

    asante kwa wote…