Chakula cha kalori 500

Apple kwa lishe 500 ya kalori

Apple ni sehemu ya lishe

La Chakula cha kalori 500 Imeundwa kwa wale ambao wanahitaji kupoteza kilo nyingi. Ni muhimu kuzingatia kwamba ni lishe ambayo inashauriwa tu kuifanya iwe juu Siku moja kwa wikiKwa kuwa inategemea kalori 500 tu kwa siku, haiwezi kufanywa kila siku kwa sababu itakuwa mbaya kwa afya yako na unaweza kuugua.

Regimen hii kawaida hufanywa siku moja tu baada ya kupita kiasi, kama aina fulani ya sherehe au siku ya kuzaliwa ambapo hakika tumepita kwa idadi ya kalori, mafuta na pipi. Kwa mfano kwa upande wetu sisi kawaida fanya jumatatu baada ya wikendi ambapo tumeruka lishe ya kawaida.

Kama nyongeza ya lishe, ni muhimu kunywa kioevu sana kumwagilia vizuri na kuwezesha kuondoa taka. Lazima pia ufanye kiwango cha chini cha mazoezi ya mwili mara tatu kwa wiki kufikia upotezaji mkubwa wa mafuta.

Kiamsha kinywa cha kalori 500

Mananasi kwa kiamsha kinywa kwenye lishe 500 ya kalori

Kiamsha kinywa kwenye lishe ya kalori 500 itakuwa na kipande cha ukarimu cha mananasi ya asili. Kwa njia hii tunaongeza kiwango kizuri cha nyuzi ambazo zitatusaidia kwenda bafuni mara kwa mara. Kama nyongeza ya nyuzi, unaweza kuchukua infusion ambayo itakusaidia kukushibisha ikiwa unatumiwa kwa kifungua kinywa kikubwa na biskuti 3 nyepesi.

Katikati ya asubuhi tutakuwa na infusion nyingine na apple. Zina kalori chache sana na hutoa idadi nzuri ya vitamini muhimu. Pia ina athari ya kushiba ambayo itatuwezesha kufika wakati wa chakula bila hisia hiyo ya njaa kali.

Chakula cha mchana cha kalori 500

Chakula kuu cha siku kina mayai 2 ya kuchemsha, a sahani ya saladi nyanya, vitunguu, karoti na broccoli. Kwa dessert tutakuwa na apple nyingine.

Katikati ya mchana tutachukua infusion nyingine kuchagua kutoka kwa ile tunayopenda zaidi.

Kama vitafunio tutachukua mtindi 1 wenye skimmed (ikiwa unataka unaweza kitamu) na tutaongozana na infusion.

Bila shaka, hii ni nzuri chakula cha mchana mfano kwa lishe 500 ya kalori.

Nakala inayohusiana:
Punguza kilo 1 kwa siku 1

La cena

Chakula cha jioni cha kalori 500

Wakati wa chakula cha jioni tutatoa uhuru zaidi, kuweza kuchagua kati Gramu 100 za nyama konda (kuku au Uturuki) grilled au aina fulani ya samaki waliooka. Kama inayosaidia itakuwa na sehemu ndogo ya saladi au mboga za kitoweo na infusion.

Tunatumahi kuwa lishe hii ya kalori 500 inakufanyia kazi vizuri na utafikia malengo yako ya kupunguza uzito kwa njia inayodhibitiwa na yenye afya.

Je! Unapoteza kiasi gani kwenye lishe ya kalori 500?

Saladi

Vitu vingi vinasemwa juu ya uzito gani unaweza kupoteza na lishe ya kalori 500, itategemea kila siku kimetaboliki yako na mazoezi ambayo unaambatana nayo.

Ni lishe ya hypocaloric sana na unaweza kupoteza kilo 3 kwa wiki ikiwa inafanywa kwa barua. Ikiwa unataka kupoteza uzito haraka, haupaswi kukosa lishe hii inayokufundisha jinsi ya kupoteza uzito kwa siku moja.

Menyu ya lishe 500 ya kalori

Yai la kuchemsha

Chakula ni kali sana, lakini kugundua matokeo lazima uzingatie barua hiyo. Infusions ni muhimu sana, kwani hukusaidia kutuliza hamu yako na kuharakisha kuchoma mafuta, haswa ikiwa unakunywa chai ya kijani. Inapaswa kuchukuliwa kila wakati bila sukari iliyoongezwa, au sivyo, na tamu asilil.

Pamoja na lishe hii unapunguza uzito haraka, hata hivyo, tunashauri kuchukua kiboreshaji ambacho kinazuia hisia za hamu ya kula.

Nakala inayohusiana:
Lishe ili kupunguza tumbo lako kwa siku 2

Hapa kuna mifano mingine miwili ya menyu ya kutengeneza lishe hiyo.

Likizo

  • Kuingizwa kwa ladha na tamu. Wote unataka.
  • Kahawa nyeusi, maziwa bila sukari na bure. Unaweza kuongeza kitamu.
  • Kuingizwa na toast ndogo ya mkate wa mkate mzima na nyanya iliyokunwa au jamu nyepesi. Kuwa mwangalifu, toast lazima iwe mkate mdogo na wa ngano kwani ni chakula bila mkate.

Lunches

  • Mayai mawili ya kuchemsha na kiasi cha mchicha unaotaka, kuchemshwa, kuvukiwa au mbichi.
  • Kuku ya kuku au samaki ya samaki na manukato na nyanya na saladi ya saladi. Apple kwa dessert.
  • Yai la kuchemsha, karoti zenye mistari, na jibini la Gruyère.

Chakula cha jioni

  • Gramu 150 za nyama nyekundu iliyokaushwa na kijani kibichi kilichokamuliwa na kijiko cha mafuta ya bikira ya ziada.
  • Gramu 150 za nyama iliyopikwa na saladi ya kijani kibichi.
  • Makedonia ya nyumbani na mtindi wa skimmed.
  • Mayai mawili ya kuchemsha ngumu na saladi ya karoti.

Kuzingatia lishe ya kalori 500

Infusion ya chai ya kijani

Chakula hiki haikusudiwa kufanywa kwa siku nyingi mfululizo, badala yake, ni lishe ya ajali kwa siku ambayo tumekula kupita kiasi katika chakula.

Inashauriwa kula infusions moto na kufanya mazoezi kadhaa siku ambayo serikali inatimizwa, na hivyo kusaidia kupoteza mafuta.

Kwa kuwa ni lishe yenye vizuizi sana na inaweka kiasi kikubwa cha vyakula vingine muhimu kwa utendaji mzuri wa mwili, hatupaswi kuifanya kwa muda mrefu. Inapaswa kufanywa siku moja tu kwa wiki. Ikiwa alinyanyaswa ndio, kutakuwa na uwezekano wa kuteseka na hofu athari ya matuta na kurejesha kilo zote zilizopotea.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 101, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   claudia alisema

    Ukweli ni kwamba sijui napaswa kula kalori ngapi kwa siku… .. nitajuaje kuzuia kupata uzito na kudumisha mwenyewe ..

  2.   Elvia alisema

    Nitajaribu kuifanya, natumai inanifanyia kazi

  3.   uthabiti alisema

    Halo, kwanza kabisa, asante kwa lishe hii, pili, nimekuwa nikifanya kwa mwezi kwa sababu nilikuwa na uzito wa kilo thelathini na nimekuwa nikila lishe mia tano ya kalori kwa mwezi, na nimepoteza kilo tano, sasa mimi Ningependa kujua ikiwa una nyingine pia, au ninaweza kubadilisha chakula kingine. Asante.

    1.    Isabel alisema

      rafiki, haipendekezi kula lishe ya kalori 500 bila usimamizi kwani mwili wako huguswa na kuanza kuhifadhi mafuta kama akiba badala ya kuiondoa lishe hii nimeisikia zaidi kwa watu wanaofanya matibabu na matone ya hcg ambayo yanapaswa kupoteza uzito uzito na wanafanya kazi kwa kuondoa "mafuta mabaya" na kukusaidia kudumisha nguvu.

      Ni bora uwasiliane na mtu kwani unene kupita kiasi na hiyo sio afya kwa afya yako.

      regards

    2.    Amelia alisema

      Kula bila usimamizi ni mbaya kuna kuongezeka kwa uzito uliopotea na shida za kimetaboliki Facebook.com/vivriproductos

  4.   Santiago alisema

    habari za asubuhi ... ukweli ni kwamba lishe hii inanivutia ... katika siku 5 nilipoteza kilo 5, siri sio kula sana! ya kutosha na ya lazima! Na ikiwa inawasaidia, ni bora kuchukua matembezi kwa saa moja au zaidi kwa mwendo wa juu, au jog kwa dakika 45 bila kupoteza densi, ili mafuta ya siku hiyo yamechomwa, pia nashauri mazoezi ya mwili ya nusu saa asubuhi kabla ya kula kiamsha kinywa kwani mwili hauna kitu na mchakato wa kuchoma mafuta umeharakishwa ..
    Mwishowe, ikiwa unatafuta lishe bora, yenye lishe ambayo haiongeza mafuta mwilini mwako, nakushauri badala ya kula vitu vingi kuchagua saladi nzuri saa sita mchana, (mayai, lettuce na nyanya) au mchuzi mzuri na malenge au vitu kama hivyo! ... hakuna tambi au mkate, biskuti ikiwezekana na usile pipi !!! ... jambo muhimu zaidi. kutafuna (kutafuna gum) ni jambo la kupendeza, hukaa kinywa chako na bila njaa, jambo bora zaidi juu yake ni kwamba ina kalori chache! ... kumbatio kwa wote, natumai nimehudumia na kumbuka kuwa sio lazima uuane ili kupunguza uzito »weka tu mapenzi yako mwenyewe na juhudi kidogo, sio kila kitu kinatoka mbinguni!

  5.   dory alisema

    usidhoofishe jinsi unaweza kufanya lishe hizi ambazo tu
    hubadilisha kimetaboliki kwa sababu siku watakapoacha kufanya hivyo watapata uzito tena, jambo bora zaidi ni kufanya mazoezi
    na jaribu kula kama afya iwezekanavyo.
    Siri ya wembamba ni kwamba wanapojisikia kushiba huacha kula bila kujali ni kiasi gani wanaacha kwenye sahani na sisi watu wanene hatuachi kuona palto li pio moja ambayo tayari tumeridhika hakuna haja ya kumuumiza mfanyakazi na kuiacha bado hii tajiri sana huu ni ushauri wangu bora ambao ninaweza kukupa na kula kila kitu lakini kwa kiwango cha wastani na mazoezi

  6.   karina ruiz alisema

    Unaiona, ni bora kuichukua, haswa, nauza, mimi ni kutoka Mexicali bc, unaweza kula chakula kizuri na kidonge kimoja kwa siku, ambayo itakusaidia kudhibiti hamu ya mafuta na vinywaji baridi. kutoka Mexicali, bc 686-8-39-48-02

  7.   daisy alisema

    Vdd nitaijaribu kuanzia kesho, Machi 30 na nitaijaribu katika wiki ili kuona ni kiasi gani ninaweza kupoteza, vdd ni muhimu ikiwa ninahitaji kupoteza uzito kwa sababu nina uzito wa kilo 74 na ninapima tu 1.60mts na nina uzito mzito na ini yenye mafuta, kwa hivyo nitajaribu, najua inafanya kazi ikiwa itafanywa kwa herufi na kwamba ninataka kufanya, na baadaye ikiwa nitatimiza lengo langu la kupoteza kilo 14, nitafuata mpango wa kalori 1600 0 1900 ili kuniweka !!!!

  8.   Elizabeth alisema

    Nilianza kula lishe 500 kwa siku 8 na kupoteza kilo 4.
    Baada ya 1000 na kwa hiyo nimehifadhi jumla ya kilo 9, na sijarudi tena.
    Uzuri ni kwamba umezoea kula kidogo, kwa hivyo siku za kwanza ni ngumu, basi unazoea na hausikii njaa.
    regards

  9.   samira alisema

    Halo, ninaenda kwenye lishe hiyo, xk ninahitaji kupoteza kilo chache tu, kwa zaidi ni kilo 5.
    Je! Ni kuki gani za maji nyepesi? Chapa yoyote maalum au kitu?
    Nisaidie ikiwa unajua, asante.Nitakuambia jinsi lishe yangu imeenda kwa wiki moja au zaidi.

  10.   Naty alisema

    Nitaanza lishe nzuri sana Jumatatu hii kwa sababu ninahitaji kupoteza kilo 12 haraka basi tufanye kazi huko na nitakuambia ilikwendaje

  11.   alexxa alisema

    Halo, nimefanya lishe hii kwa wiki 1 na nimepoteza kilo 3, sio mbaya kabisa na huna njaa kesho nitafanya apple x siku 5 halafu naendelea na hii ninahitaji kupoteza kilo 12 wakati wa mwezi huu, xaoo, nakuambia

  12.   teresita alisema

    Nitajaribu lishe hii ingawa inanifanya niwe muuaji kidogo, nitakujulisha ilikwendaje, kwaheri

  13.   Carla alisema

    infusion ni nini? lazima iwe nini? unaweza kunielezea? kuhusu!

  14.   fabi alisema

    Halo !! Nitajaribu lishe hii, haionekani kuteseka, ikiwa nitaipendekeza kwa wale wote ambao wanataka kuifuata, tofautisha na chakula, usitegemee tu kwenye menyu hapo juu, nini kitakusaidia sana ni tafuta mtandao kwa kalori ya mezani kutoka kwa chakula, na kwa hivyo, unda menyu kwa urahisi kutumia kalori sawa, jambo muhimu zaidi ni kula bidhaa ambazo zinakupa mchango mkubwa wa maji, niamini utahitaji kwani mwili wako ni hautumiwi na kalori ya mchango mdogo, mara kwa mara unaweza kupata kizunguzungu au uchovu sana, ongeza lishe hii na mazoezi angalau mara 3 kwa wiki na badala ya kupoteza kilo 2 kwa wiki unaweza kupoteza hadi 4 lakini lazima kuwa mara kwa mara, usijiruhusu kuanguka kwa vishawishi kama keki ya chokoleti, au kipande cha pizza na vitu vyote ambavyo sio lazima kwa mwili wako, unaweza kuzila mara kwa mara ninapendekeza utumie Jumapili , ndivyo ninavyofanya na wakati wote wiki ambayo una wasiwasi sana juu ya kile unachokula kwa sababu baadaye ni kawaida kwamba inatoa majuto «kwanini niliila? Baada ya kuwa tayari umepoteza pauni zako za ziada, utajisikia kujivunia wewe mwenyewe na kujistahi zaidi kuliko mtu mwingine yeyote. Hiyo suruali ambayo haikufaa sasa itakuwa huru, sio nzuri ? ……. Ndio sababu ninakupa msaada wangu wote na kwa chochote unachohitaji, nifuate tu kwenye twitter yangu: fabylopez_JBlov bye jitunze mwenyewe …… natumai utapata ushauri wangu kuwa muhimu ..

  15.   xime alisema

    Leo nilianza na lishe na kutoka kwa kile niligundua nilitumia kalori 350 tu na sijapata njaa sana, ni nzuri sana au inaweza kuwa tumbo langu ambalo limezoea kula kidogo natumai kuwa lishe yako itamfanyia Mungu kazi.

  16.   paula alisema

    Halo, leo nimeanza lishe, ilionekana kuwa nzuri zaidi kwa siku 12 nakuambia jinsi tal
    paulachef@live.com

  17.   Batman alisema

    Lishe hii ni ushenzi wa kweli, na kwa njia pia haina maana.

    Mtu mzima kawaida anahitaji ulaji wa kalori wa takriban Kalori 2000, na mtu mnene sana anaweza kuhitaji kalori 3000-3500. Tunazungumza juu ya mtu wa kawaida kula 25% tu ya kiwango wanachohitaji kuendesha mwili wao.

    Je! Hiyo inatufanya tupunguze uzito? Jibu ni ndio, unapunguza uzito haraka, lakini kwa fujo sana, ambayo inaweza kusababisha shida za moyo, pamoja na ukweli kwamba ulaji wa protini ya lishe hii ni mdogo sana, na kusababisha mwili kutoa protini kutoka kwa misuli, (ambayo kwa kweli inachangia udanganyifu wa kupoteza uzito) na kusababisha kuzorota kwa dieter.

    Shida kuu ni nini? Kimetaboliki itashuka sana, na kusababisha kwamba, wakati unarudi kwenye chakula cha kawaida, kwa kuzingatia uhaba wa nishati ambao umefanywa kwa siku 12, mwili utaamua kuhifadhi nguvu zote zinazotumiwa, na kusababisha kile kinachoitwa athari ya kuongezeka, ambayo inajumuisha kupata uzito tena na hata kupata paundi chache kama zawadi.

    Ninaona ni jambo la kusikitisha kuchapisha lishe hii bila kuelezea wazi hatari ambazo mtu amewekwa wazi,

  18.   Andrea alisema

    Halo swali, kuki za maji ni nini? asante salamu ..

  19.   citla alisema

    Samahani kwa ujinga ... lakini mtu anaweza kuniambia "infusion ya chaguo" ni nini?
    Sielewi.

  20.   Nancy alisema

    infusion nadhani ni kama chai au la?

  21.   Anya alisema

    "Uingizaji wa chaguo" inamaanisha kuwa unaweza kuchagua infusion unayotaka, mdalasini, vanila, n.k.
    Niliunganisha lishe hii na viti kadhaa vya kila siku nyumbani, na mazoezi kidogo, kama vile badala ya kupanda lifti kwenda nyumbani kwako ... kupanda ngazi, na vitu kama hivyo, na kwa siku 12 niliweza kwenda chini 7 kilo.
    Kwa kweli ... basi lazima ule chakula chenye usawa ... kwa sababu ikiwa sivyo, TIBAA ATHARI na uagane na juhudi.
    bahati!

  22.   Ruby alisema

    Nilishuka moyo sana kwa bahati mbaya nikafanya lishe hii kwa sababu sikutaka kula chochote ... nilipoteza uzito mwingi kwa muda mfupi! : Ndio lakini sio njia bora ya kupunguza uzito nadhani ..

    Infusions ni chai, chamomiles, mimea yoyote iliyowekwa kwenye mfuko wa chujio, twende! Na pia nadhani inaweza kubadilishwa na kahawa ambayo ina kalori chache na vioksidishaji vingi ... kuki za maji ndizo ambazo hazina chochote isipokuwa chumvi, unga na maji katika viungo vyake: Ndio, lakini nadhani mkate wa pita au mkate ni bora kiarabu ...

  23.   Ivan de la Jara alisema

    Kupoteza zaidi ya kilo 1 kwa kila emana ni mbaya kwa afya yako, ndio sababu wanasema kuwa watu wenye mafuta wana afya lakini wanaugua mshtuko wa moyo zaidi .. sio kuwa mnene lakini kufanya lishe kama hii na kuishi maisha ya kukaa tu. ..

  24.   LILY alisema

    Kama mkufunzi wa kibinafsi na mtaalam wa lishe, naona ni aibu kuwa hati kama hizi zipo, bila kutegemea chochote, sio za kuaminika sana na pia ni hatari sana kwa afya.
    Lishe ya kalori 500 haipendekezi hata kwa mtu ambaye yuko kitandani, kila mmoja ana kimetaboliki ya msingi (mahitaji ya kalori ya mwili hata wakati haikua na shughuli yoyote, kwa mfano amelala kitandani masaa 24) ambayo lazima iongezwe Kuungua kwa sababu shughuli, kila mwili hutengeneza mahitaji, hata ikiwa umekaa kazini siku nzima, au hata ikiwa haufanyi shughuli yoyote. Kusema kuwa na lishe ya kalori 500 unaweza kupoteza uzito ni kweli, lakini pia ni kweli kwamba baada ya siku mbili Utajikuta bila nguvu, wiki moja unasikitishwa na umechoka, katika siku 15 ukingoni mwa kuzimu (kwa kweli huna glukosi ya kutosha kufikiria wazi) na mwezi upungufu wenye wasiwasi ambao unaweza kusababisha kuingia.
    Ninaikatisha tamaa sana, mtu ambaye ana shida ya unene kupita kiasi ambaye huenda kwenye mazoezi na kuuliza mafunzo maalum kwake na mtaalam wa lishe kwa lishe kulingana na afya na matokeo mazuri, hakika atakuwa polepole lakini itakuwa sahihi, ndani ya mipaka ya kile kilicho na afya na itakupa msukumo na bahati nzuri kuendelea na kusudi lako

    1.    Mbaya alisema

      Ikiwa wewe ni mtaalam wa lishe, unapaswa kujua kwamba sio sisi wote ni sawa. Kwa upande wangu, nilitumia miezi 6 kwenye lishe ya matibabu na sikupoteza zaidi ya kilo 6. Sasa, peke yangu, ninafanya umbali wa kutisha wa kalori 700 na napoteza kilo 5 kwa mwezi, ambayo ningepaswa kupoteza na 1500 na uzani wangu wa kwanza ulikuwa kilo 45! Ninafanya masaa 3 ya aerobics kwa wiki na mlo kwa barua, nieleze jinsi madaktari 2 tofauti hawangeweza kunipunguza uzito, na kila wakati nilifanya kila kitu kwa barua

  25.   Ann alisema

    Bora lakini wazo sio kula zaidi ya uwezo wako

  26.   LILY alisema

    Wazo ni kula kima cha chini ambacho mwili wako unadai uendelee kuishi na kuniamini, ni zaidi ya kalori 500, imethibitishwa kisayansi, itafute popote unapotaka

  27.   karen alisema

    Kweli, ninafanya lishe hii bila kuipata hapa na mbali nina watoto wawili ninafanya kazi usiku na nimekuwa nikifanya kazi usiku kwa karibu wiki mbili na ninajisikia vizuri sana. Nadhani nataka kupunguza uzito haraka. inashauriwa kufanya lishe hii, lakini ikiwa hakuna kitu kingine, panga masaa yako. Kwa hivyo wanaweza kupata usingizi wa kutosha na pia wanaweza kuchukua vitamini (sifanyi hivyo) Nimepoteza kilo 3 kwa wiki, kwa hivyo wengi hawapendi chakula lakini ni kwa kila mtu jinsi anavyojisikia raha lakini ikiwa unataka kupunguza uzito haraka mimi hupoteza mafuta zaidi k misuli utakuwa na mazoezi ya k mbali na lishe !!!!!!

  28.   LOLA alisema

    NI SADAKA !! LAKINI INABIDI UWEKE JITIHADA NA UTASALIMU KWAMBA INAKUFANYA VIZURI KWAKO !!

  29.   cynthia alisema

    hujambo ukweli sikubaliani sana na aina hii ya lishe ... mimi ni mama wa watoto wawili na ukweli ni kwamba siwezi kurudisha uzito wangu ... nina kilo 10 zaidi .. kwa hivyo nitaenda jaribu lishe hii, nina imani nyingi ... Natumahi kuwa dhabihu hii ni ya thamani kwa sababu naona kwamba tayari imewahi kutumikia wengi ... salamu kwa wote

  30.   renata alisema

    hujambo ukweli unaonekana kwangu mzuri sana lishe ya huyo kal 500 baada ya kuona maoni mazuri kama hayo na matokeo mazuri nadhani inafaa dhabihu kesho naianzisha sijui ikiwa naweza kuishika nitajaribu kuipeleka ikiambatana na anatembea ::: Tayari ninakuambia jinsi ilivyokwenda

  31.   Michuzi alisema

    Na vipi kuhusu athari ya kurudi nyuma?

    1.    mikono ya wafu alisema

      lakini hiyo nzito na athari ya kurudi nyuma .. inaonyesha kuwa hawajawahi kupata unene kupita kiasi .. WAKATI MTU ANAPOTEZA KILOSI ZOTE, NA HIYO GHARAMA DONDOO YA "GODA" Jasho KILA KILO, uta .. huwezi KULA tena .. lakini kwamba unajilisha mwenyewe tena !! NI NINI HIYO YA KURUDI KULA KWA KAWAIDA? lazima ujilishe usile .. NIMEKUWA NA MIAKA 8 KWA UZITO WANGU, shukrani kwa lishe ya kalori 700 ambayo ninafanya siku 30, na kila miezi 6 ninafunga tena (siku 3 na broths, chai, juisi ndogo) SIJAWAHI KURUDI KUSAHAU AU KULA KWA UZITO ZAIDI KABLA YA HIYO !! au wanaita nini kurudi nyuma? Wakati mtu ana uzito kupita kiasi au amekunenepa kupita kiasi, kwa kweli hutaki kupitia hiyo tena NA UNAJIFUNZA KUPENDA WEWE KUJITUNZA WEWE .. KWA AJILI YA MABADILIKO YA JUU .. HAKUNA CHINI SASA? Wewe ni wavu mbaya ..

      1.    Daniela alisema

        Kwa kuongezea, tumbo ndio unazoea, mara tu ukila vizuri, tumbo lako huwa tabia, na inaweka kikomo chake, inakuwa ndogo 🙂

  32.   Paty alisema

    Kweli, mimi ni mtu mwenye ugonjwa wa kupindukia, nilikwenda kwa mtaalam wa lishe na akanipa lishe ifuatayo:

    Kiamsha kinywa: kahawa au chai bila sukari, bila maziwa na bila mawakala wa kuchorea, kipande cha toast nzima ya ngano.

    Vitafunio: machungwa

    Chakula cha mchana: kuku iliyochomwa na saladi na nyanya

    Vitafunio: karoti

    Chakula cha jioni: kahawa au chai bila sukari au waelimishaji, yai isiyo na mafuta na machungwa.

    Mbali na kutembea dakika 30 kwa siku na kunywa lita 3 za maji kila siku.
    Ninafuata kila kitu kwa barua, lakini ninajisikia vibaya, nimechoka siku nzima na nina maumivu ya kichwa, je! Lishe yangu atakuwa sawa?

    1.    mikono ya wafu alisema

      Lishe yako amekupa lishe bora sana, angalia una viboreshaji vya kimetaboliki kwenye kiamsha kinywa kama kahawa, wewe (kijani huongeza kasi zaidi, nyekundu ni kuchoma mafuta) mkate uliochomwa hukupa wanga, machungwa kamili ya kumengenya na kama machungwa yote husaidia kuhamasisha Mafuta akiba, chakula cha mchana na chakula cha jioni vina protini na mboga (sifuri sio tu hukuruhusu kwenye kiamsha kinywa), sasa unajisikia, ninywe chai ya kijani zaidi ili kichwa chako kisidhuru, na itakupa nguvu zaidi kwa kuichukua kutoka kwa akiba ya mafuta, chai ya majani, chai ya nyasi, chai ya celery, chai ya mananasi, chai ya tango, mbadala na infusions hizo na utaona kuwa uchovu wako unapotea, miaka 8 iliyopita nilipoteza kilo 48 .. haikuwa rahisi LAKINI NILIFANIKIWA. katika miezi 5.

      1.    Paty alisema

        Kilo 48 ?? nzuri !!! Ninahitaji kupoteza kilo 57, ni ulimwengu wa kilo, lakini nina nguvu nyingi, motisha yangu ni binti yangu ..

        1.    Miriam alisema

          Mimi ni baba, mimi ni Miriam, ninasubiri jibu lako, lakini hujanituma. Utashukuru ukijibu ujumbe wangu mdogo

          1.    mimo alisema

            hujambo
             Wanajua kuwa ni bora zaidi na hairuhusu kushusha kiwango chochote ... ROHO ALGAE.
            usisahau, sawa.
            salamu na Mungu akubariki.


          2.    Miujiza57 alisema

            Kweli, mimi ni mtu mwenye ugonjwa wa kupindukia, nilikwenda kwa mtaalam wa lishe na akanipa lishe ifuatayo:
            Kiamsha kinywa: kahawa au chai bila sukari, bila maziwa na bila mawakala wa kuchorea, kipande cha toast nzima ya ngano.
            Vitafunio: machungwa
            Chakula cha mchana: kuku iliyochomwa na saladi na nyanya
            Vitafunio: karoti
            Chakula cha jioni: kahawa au chai bila sukari au waelimishaji, yai isiyo na mafuta na machungwa.
            Mbali na kutembea dakika 30 kwa siku na kunywa lita 3 za maji kila siku.


          3.    Terliz23 alisema

            tafadhali kuwa mwangalifu sana na lishe unayofanya .. sio kila mtu ni yule yule anayefanya kazi kwa mwenzake hapana .. mwili unahitaji virutubisho vyote na unaweza kupunguza uzito bila kuteseka sana .. kula tu kwa Huduma Kujaribu kula wanga kidogo wakati wa chakula cha mchana wakati wa chakula cha jioni kama vile brokoli au saladi za kunde. udhaifu unamaanisha kuwa mwili haupati nguvu ya kutosha na inaweza kusababisha upungufu wa damu au hali zingine .. anza kubadilisha vyakula vilivyosindikwa kwa nafaka nzima, kula matunda kama vile mananasi, peari, maapulo mabichi, matunda wakati bluberries mfano mweusi zaidi. jaribu kula vyakula vya asili au vya kikaboni. kama kila masaa 3 hadi masaa 4 na kunywa maji mengi .. chai ya kijani na chai nyekundu zinaweza kusaidia mchakato. Natumahi habari hii itakusaidia .. umefanya mazoezi angalau mara 4 kwa wiki na niamini utapunguza, bila kuteseka sio kula chakula. mwili wako ni zawadi kutoka kwa Mungu kwa sababu hiyo lazima tuutunze ... na sio kuipeleka kwa kiwango cha mateso, unateseka na mwili wako unateseka.


        2.    01 alisema

          hello unaweza kunipa lishe uliyokuwa ukipoteza kwa kilo nyingi x ...

      2.    alama alisema

        Je! Ulifanyaje kupoteza kilo nyingi, pamoja na nguvu, ulikuwa unafanya chakula gani?

      3.    Chraga5 alisema

         Niambie ni jinsi gani umeweza kupoteza uzito mwingi kwa muda mfupi sana ninahitaji kupoteza kilo 35 na bado siwezi kuifanya

      4.    Jifunze alisema

        rafiki, unaweza kunipa lishe yako? Lazima nipunguze uzito katika miezi 5 na ni angalau kilo 4

    2.    MARI alisema

      Hujambo Paty! Je! Lishe yako inaendaje ...… kitu kidogo, unaweza kuniambia kwa muda gani? Je, yai huliwa kila usiku?.. Kwa sababu wanasema kwamba yai nyingi ni mbaya… vizuri, wewe niambie!

      1.    Paty alisema

        Halo Mari, ninaendelea vizuri sana na lishe hiyo, leo nimeenda kwa mtaalam wa lishe tena na nimepoteza kilo 3.800 kwa wiki moja tu !!!! Inashangaza kwamba nimegundua kwamba ninajaza chakula kidogo, na ninajisikia vizuri . Ninakuambia kwamba nitakwenda kwa mtaalam wa lishe kila wiki kukagua maendeleo yangu, wakati huu naacha lishe sawa kwa wiki nyingine na aliniambia kuwa ikiwa nitaendelea hivi, nitaongeza baa ya nishati na maziwa ya kuteleza au mtindi ... yai ni kila usiku Wakati wa chakula cha jioni na kahawa na machungwa, ninapendekeza ufanye lishe ikiwa unasumbuliwa na ugonjwa wa kupindukia na ukifuata kila kitu kwa barua, utashangaa na matokeo, na wiki ijayo mimi nitakuambia lishe nyingine .. patys@live.com … Salamu

        1.    Daniela alisema

          Ufff, nadhani ninajisajili kwa lishe hiyo… ninahitaji kupoteza kilo 10: (… wacha tuone ikiwa nguvu yangu inanifanyia kazi!

        2.    Miriam alisema

          Hi Pati, mimi ni Miriam, napenda lishe yako lakini unajua ninajisikia kama mtu anayekata tamaa, unafikiri nitapata matokeo ya haraka, na uzani wangu ni kama kilo 105, na kitu kingine ni yai na kila kitu na ninaweza kuifanya kushonwa na peke yangu .. mboga kama gitomate na kitunguu.

          1.    001 alisema

            Je! Infusion ni nini? Na imeandaliwaje? Asante


          2.    ndiyo alisema

            infusion ni chai ...
            Mtu yeyote ni infusion


          3.    Stella alisema

            Halo Miriam, usikate tamaa, je, lishe unayofanya kilo zako hazitatoweka kwa sababu ya uchawi, kila kitu ni suala la kuwa wa kawaida na uwajibikaji, ikiwa siku moja utaacha lishe, endelea kula chakula kifuatacho, nilianza na 103 na Katika miezi 2 nilipoteza kilo 10 na nina mpango wa kuendelea hadi nitakapopoteza aumn 30 zaidi ambayo itanichukua mwaka, uvumilivu, juhudi na mapenzi mengi! bahati ... Stella


        3.    Gloria Ojeda alisema

          HELLO PATY, NATUMAINI UTAFANIKIWA KUENDELEA NA MLO WAKO. PIA NITAJARIBU KUMFUATA, NINATAKA KUKUULIZA KITU, UNAWEZA KULA CHILE, UKWELI CHAKULA BILA CHILE SIJUI. ASANTE

          1.    ndiyo alisema

            Huwezi kula chilean kwani hiyo itaongeza kalori 500


      2.    raulito alisema

        Mayai ni ya samawati

    3.    Mario Alberto Mora alisema

       Mchango mzuri Paty… Asante kwa kushiriki.

      Regards,

    4.    nsa alisema

      Nadhani ilikuwa msingi wa Mlo wa HCG ... NADHANI UNATAKIZA KUTAFUTA ILI KUKUSAIDIA NA NISHATI. NATUMAINI KUWA NA MSAADA.

      1.    Gau alisema

        Je! Infusion ni nini?

    5.    Angieegood alisema

      Ikiwa unajisikia vibaya ni bora uwasiliane na daktari mzuri akifuatiwa na mtaalam wa lishe wa chiica, hiyo sio kawaida! 

    6.    Dani alisema

      Halo Paty, naona kuwa msg yako ni d miezi 2 iliyopita, lakini siioni kabisa, nataka kujua unaendeleaje, umeweza kushuka kiasi gani, pia niko kwenye lishe 500 lakini ninachukua matone ya hcg, mpaka sasa nimepona, nilianza matone bila lishe vdd hehehe, lakini hata hivyo tayari nilikuwa nimepoteza kilo 14, kwa mwezi na nusu, nilikuwa na miaka 93 na sasa nina uzani wa 79, wiki 1 iliyopita Nilianza kufanya lishe hehe, tu na jana nilikuwa na uzani na eh tu nimepunguza kilo 1, lakini nimepoteza vipimo vingi na mwili wangu unaonekana tofauti kabisa, nataka kujua inakwendaje, kwanini nimalize matone yangu na mimi nataka kujua ikiwa itakuwa sawa kuendelea kufanya lishe bila matone hehehe, jibu lako mbaya na uchangamke, najua ikiwa tunaweza. Asante !!!

    7.    Sirena75 alisema

      Nimeanza leo, lazima nipoteze kilo 20! Nina motisha sana, natumai kutopungua!

    8.    yancygabrielamoreno alisema

      Hei, na umekuwaje, mimi ni mtu aliye katika hali sawa na wewe, kilo nyingi za ziada, na nimejaribu mamilioni ya vitu. Saidia kujibu nikikupaka mafuta.

    9.    rioio gutierrez alisema

      Halo, nina daktari ambaye ni mtaalamu wa unene kupita kiasi, uzani mzito na kupambana na kuzeeka, ni vizuri sana kuna wagonjwa ambao wamepungua hadi kilo 45 kwa wiki 10 tu, bila kuonekana wamechoka, badala yake, wagonjwa wamefufuliwa, kwa sababu kunona sana ni shida za homoni sio tu kuacha kula kwa sababu hiyo haitaboresha ni shida za homoni, wale wanaopenda wanapiga simu kwa 3186637231 anahudumia katika maeneo anuwai ya nchi

  33.   BettyMartell alisema

    HOLLO MIMI NI BETTY NA SWALI LANGU NI K JINSI MBAYA KADALILI ZENU ZIZOINGIZA PAMOJA NA MLO WA CAL 500. XKA NIMESHA chini ya pauni 15 tu X MWEZI NA IKIWA NAHISI NIMECHOKA SANA NA SIWEZI KUPUMUA

  34.   BettyMartell alisema

    x fabor nadhani ninahitaji motisha zaidi na x zaidi najaribu siwezi kupoteza uzito na x ikiwa ninakosa kitu mimi ni mtu ambaye nina vinywaji vingi kunaweza kunisaidia mtu ??????????? ???????? ???????

  35.   08 alisema

    Je! Unaweza kupata glasi ya maziwa kwa kiamsha kinywa?

  36.   pembe ya marissa silva alisema

    Halo, naitwa Marissa, nina kilo 15 zaidi, aka ninaanza lishe, ni juu ya kula karibu matunda safi na kipande cha matiti kwa siku, mimi hufanya dakika 3 kwa baiskeli lakini ninakata tamaa ningependa kwenda zaidi! Nini kingine naweza kufanya 🙁

  37.   Stephanichivis alisema

    Nataka kufanya siku hii lakini sielewi unamaanisha nini kwa kuingizwa, unaweza kunielezea ??? Na ninaweza kuifanya ingawa ninanyonyesha, ni kwa sababu nina cesaria sikuweza kufanya mazoezi lakini nilipata karibu kilo 30 na mtoto wangu

  38.   vg alisema

    Kupunguza ulaji wa klorini kwa kalori 500 inaweza kuwa hatari, mwili wetu unahitaji kiwango cha chini cha kalori kufanya kazi, na idadi hiyo inategemea umri wetu, urefu na uzito. Tafadhali usiende kwenye lishe hii bila kwanza kujua ni kalori ngapi unahitaji. Hatari ni kubwa.

    Kupunguza 25% ya kalori ambazo mwili wetu unahitaji ni zaidi ya kutosha kupoteza uzito kwa kasi nzuri, bila kupoteza usawa na bila kujiweka hatarini.

    Hakuna mlo wa miujiza, ikiwa tunataka kupoteza uzito lazima tukubali kwanini tunapata uzito kwanza, chambua lishe yetu na mazoezi yetu ya mwili. Sio ngumu sana, jambo gumu ni kukubali makosa yetu, na jukumu tunalo kwa lishe yetu.

    Nilipima kilo 205, sasa nina uzani wa 145, bado lazima nipoteze kilo 20 ili nifurahi (mimi ni mvulana wa karibu mita mbili, imekuwa mchakato mrefu (hadi sasa ni miezi 28) lakini matokeo yamenifurahisha na kiburi, ilibidi nichanganishe lishe ya kalori 2300 na mfumo ngumu wa mafunzo, lakini ni ya thamani yake, na ninajisikia vizuri, mbali na hayo nina hakika kwamba ninaweza kudumisha maisha haya kwa maisha yangu yote, kwamba inamaanisha kuwa sitairuhusu nenepe tena.

    Kuwa mwangalifu, na natumai kuwa wahariri wa ukurasa huu watakuwa waangalifu zaidi wakati wa kutuma ushauri kama huo hatari.

    1.    Cardigan alisema

      Sio kabisa, niko kwenye lishe ya kalori 500 na wiki ya kwanza jambo baya tu lilikuwa maumivu ya kichwa, lakini nimekuwa na idadi sawa ya kalori za kila siku kwa wiki 5 sasa, ingawa kubadilisha vyakula ili isije kuwa mpole, na niko ndani yake. Badala yake, hadi sasa nimepoteza kilo 15 na ninajisikia vizuri sana, nadhani inategemea kila mtu, nina unene kupita kiasi na kwa hivyo ni akiba nyingi ya mafuta, kwa hivyo mtu Uzito wa kilo 10 sio sawa na mwingine kama nina uzani wa 60 ...
      Mtaalam wangu wa lishe anasema kila kitu kiko kwenye akili, lazima ujipange mwenyewe kuvumilia lishe kali kama hiyo, hivi sasa niko katika hatua ya kuondoa sumu, kwa hivyo ndani ya wiki 4, kwamba mtaalam wangu wa lishe ataniongezea kalori 200 zaidi, na kadhalika Miezi 2 hadi utumie kalori 1800 kwa siku, ambayo itakuwa lishe ambayo inachukua kwa maisha yote! :)

  39.   rak alisema

    Mimi ni mtu ambaye aliniweka kwenye lishe ya ajali ya hadi kcal 300 nikifanya michezo 3 kwa wakati mmoja na kusoma nilikuwa na uzito wa kilo 120 na sikupunguza uzito, najua jinsi lishe ngumu na mazoezi ni ngumu na hata zaidi wakati wewe ni mchanga . 
    Lishe yangu ya sasa ni kcal 900 na nina michezo 1 tu iliyobaki kupoteza 30 kuwa nje ya hatari, mtaalam wangu wa lishe ananiambia kwamba napaswa kula zaidi na upasuaji wa tumbo, sielewi  

  40.   Maili_riera alisema

    Hi, mimi ni Mile, ninahitaji chakula ili kupunguza kilo 15 haraka sana. 

  41.   Maili_riera alisema

    AAAAAAH NA PIA KUFANYA MAZOEZI NI HARAKA KUPUNGUZA UZITO
    NADHANI NAWEZA KUIFANYA KILOSI 15 TU

  42.   SOLADADCABRERA alisema

    Halo, swali langu ni infusion ambayo inaweza kuwa, kwa sababu mimi hunywa tu ni mwenzi na kwa hali hiyo kama inavyosema infusion, je! Ninapaswa kunywa kitu kingine? Au mwenzi aliye na kitamu anaweza kuwa na ukomo? ASANTE

  43.   05 alisema

    hello jina langu ni julia nina umri wa miaka 27 nilikuwa na tumbo tumbo miezi 2 iliyopita lakini bado niko kidogo ningependa ushauri nipi chakula cha aina gani kitakuwa kizuri kwangu

  44.   fabiola alisema

    Halo paty, hii ndio lishe unayofanya na utapoteza kilo ngapi, niambie ikiwa ilikufanyia kazi, tafadhali asante, naishukuru

  45.   Emina Ishino alisema

    Ni shughuli gani ya mwili unapendekeza kupunguza kile lishe hii inasema, ikiwa ni mara 3 kwa wiki ... inaweza kuwa baiskeli au kutembea? lakini kwa siku gani? mmm baiskeli kama dakika 20 itafanya kazi? y7 lita ngapi za maji kwa siku kama 2?

  46.   fagui alisema

    Halo, sawa, unachopendekeza, ingawa ikiwa wewe ni mtu kama mimi ambaye anaogopa kunenepa, nitakuambia mambo kadhaa ambayo nilifanya miezi 4 iliyopita: miezi 4 iliyopita nilikuwa na uzito wa pauni 210 na nilianza kula lakini niligundua hiyo hiyo! Kwa kifupi, lishe hiyo inajumuisha kula kuki bila chochote asubuhi, chakula cha mchana na chakula cha jioni! ama na soda asili, kahawa au maji na unaweza kuongeza tunda moja kidogo, ikiwezekana tunda tofauti kwa siku na kufanya mazoezi ya dakika 15 kila siku kunasaidiwa sana na sasa nina uzito wa pauni 60 chini! na chagua siku yoyote ambayo utakula kawaida! Ninakupendekeza Jumapili lakini usiache kufanya mazoezi, fanya kila siku - inafanya kazi

  47.   alex alisema

    Nina miaka 19 na nina zaidi ya kilo 50. Nilijisajili tu kwa mazoezi .. Je! Unapendekeza nifuate lishe hii na ikiwa ni hivyo, ningeenda kiasi gani kwa mwezi?

  48.   92 alisema

    Sipendi chochote au infusions au kahawa au chai, maoni mengine yoyote ya kunywa?

  49.   Carla alisema

    Kabla nilikuwa mzima sana, nilikula kile nilichotaka, nilifanya michezo mara kwa mara na sikupata unene. Wakati timu yangu ya mpira wa magongo ilifutwa niliacha kucheza michezo na kwa mwaka na nusu nilipata karibu kilo 10. Sasa nimeanza kudhibiti lishe yangu na kufanya nusu saa kwenye treadmill kila siku, lakini bfff nina wakati mgumu kujidhibiti na kuendelea na mazoezi ya kila siku.
    Ningependa, ikiwa mtu anajua, aniambie njia fulani ya kupunguza uzito haraka au rahisi bila kuweka afya yangu hatarini, kwa kweli.
    Asante 😉

  50.   Paty alisema

    Halo watu kutoka Nutridieta, mimi ni Paty, baada ya mwaka wa kula, nilianza na kalori 500 kwa karibu miezi 3, hadi nikajifunza kula kiafya, mnamo Februari 2012 nilianza lishe yangu, na nilikuwa na uzito wa kilo 128, leo, Oktoba 10 Aprili 2013, nina uzito wa kilo 63 :), sio rahisi kilo 65 chini kwa mwaka, lazima nikiri kwamba miezi mitatu ya kwanza nilipoteza kati ya kilo 30 hadi 32, kwani nilikuwa kwenye lishe ya kalori 500, katika 9 inayofuata miezi, nilipoteza karibu kilo 5 kwa mwezi, lakini naweza kusema, kwamba ninatimiza lengo langu, ingawa ninakosa karibu kilo 5 kuwa katika uzani wangu mzuri, sitalazimisha mwili wangu tena, nakula kiafya na nafanya mazoezi 4 mara kwa wiki na mara kwa mara najiingiza mwenyewe. Leo niko hapa kukuambia kuwa ikiwa unaweza, ninaweza kuifanya kwa msaada wa wataalamu, lakini bila vidonge au vitu vya kushangaza, ikiwa naweza kuifanya, unaweza pia, kwa kweli ni ngumu, lakini napitisha kifungu kwamba mtaalam wangu wa lishe, "uvumilivu ni mchungu, lakini matunda yake ni matamu" ...

    1.    pleated alisema

      Halo, je! Unaweza kushiriki chakula chako cha kalori 500 tena, nilisoma kuwa kiamsha kinywa ni kikombe cha chai na kipande cha mkate wa ngano, je! Inaonekana kwangu haina protini, lakini ikiwa daktari atakuandikia vizuri basi nakuuliza unijibu kuifanya, kama vile unajua kuwa kwa uvumilivu na kujitolea matokeo ya kweli yanapatikana, nitasubiri jibu lako . Asante

  51.   Ferran alisema

    Halo, sio lishe zote ambazo ni halali kwa watu wote. Mapendekezo yangu ni kutembelea daktari wa endocrine na umruhusu abadilishe lishe yako na sifa zako za kibinafsi. Kuna vyakula vinavyowafanya watu wengine kupunguza uzito na wengine kunenepa. Mara ya kwanza niliambiwa kuwa kuna mtu ametengeneza mafuta ya lettuce, nilichunguzwa. Mpaka daktari ananielezea.
    Na uzoefu wangu wa kibinafsi ni kwamba bila mazoezi hakuna cha kufanya. Jaribu kutembea kwenda kazini ikiwa iko ndani ya eneo la kilomita ikiwa afya yako inaruhusu.

  52.   jasmine alisema

    Kweli, wanasema mengi kuwa lishe hii ni mbaya, lakini wasichojua ni kwamba kila mtu anaweza kufanya chochote anachotaka na lishe yake! Na mbali ikiwa mtu anataka kupoteza kilo hizi zote hii ni haki yake na jukumu. na ikiwa ana furaha nyembamba au nyembamba hiyo nzuri ni jambo la kibinafsi individual

  53.   Bibi alisema

    Halo, nilipenda kusoma maoni mengi juu ya lishe hizi zilizo wazi na maoni tofauti. Ninakuambia kuwa nimekuwa kwenye lishe sawa ya takriban kalori 500 kwa siku na lita 2 za maji, ambayo hata sikuyanywa kabla na ni jana tu nilianza kwenda Gym na nimepoteza kilo 6 kwa wiki mwanzoni Nilikuwa na uzani wa 112 na mimi nina 106 na hadi sasa niko sawa bila njaa au maumivu ya kichwa, natumai tu kila kitu kitaendelea vizuri na nitakuambia 😉 Nimejaribu vitu vingi, pia nina hypothyroidism na mwishowe naona matokeo.

  54.   kathy alisema

    Halo, ningependa kupoteza kilo 10, nina uzito wa 55 na nina 1.55 sipendi mwili wangu hata kidogo, nitajaribu lishe hii na nitakuambia jinsi ilikwenda, kabla sijafanya lishe lakini mengi zaidi uliokithiri, sikula tunda kwa siku na niliathiriwa na athari ya kurudi nyuma kwa sababu wazazi wangu walinigundua na walinifanya nila chakula kingi, nilipoteza kilo 6 kisha nikapata 13 !! Ilikuwa ya kutisha, natumai nitafanya vizuri

  55.   MC alisema

    Wacha tuone ikiwa tunajifunza KUSOMA, kwa sababu jambo la kwanza kifungu hicho kinasema ni kwamba ifanyike SIKU 1 KWA WIKI kwani lishe yenye vizuizi vile ni mbaya.
    Acha ujinga kwa sababu kitu pekee kinachofanya kazi kupoteza uzito ni kuwa na NGUVU ZA KUPATA, akili ya KUTOSHINDA KULA, na kufanya MICHEZO YA KILA SIKU.

  56.   Veronica alisema

    Mnamo 1997 msichana anayeitwa Lauren alikuwa akitembea msituni, kisha ghafla alitoweka na hakuna mtu aliyewahi kumpata hadi 2000 wakati msichana mwingine aliyeitwa Mary alipata mwili wake na alama kadhaa kifuani zilisema: hakuwa mrembo vya kutosha ”na sasa fanya? soma hii ataonekana kwenye kioo chako akisema kwamba wewe sio mzuri wa kutosha na atakuua! (kwa njia msichana aliyeitwa Mary alikufa muda mfupi baadaye) Ili kukuokoa, weka hii kwa wengine? Maswali zaidi 10. HII NI KWELI kwa sababu babu hafi au bibi haichukui bariaa sindano shingoni

  57.   karina alisema

    Kuingizwa ni chai, inaweza kuwa mimea, limao, mdalasini, n.k.

  58.   luciana alisema

    Mayai 2 kila siku ???

  59.   claudia alisema

    Lishe hiyo ni wiki moja tu, kisha unapumzika kwa wiki 2 na unaweza kuifanya tena, kisha uboreshe njia yako ya kula na uweze kuweka uzito uliopotea bila athari ya kuongezeka, lazima uwe na nguvu, na kuona kuwa unapunguza uzani huchochea wewe kuendelea. Ujasiri, lishe hii ni motisha tu ya kujifunza kula kwa kiwango kidogo ili mwili wako uizoee ... bahati nzuri kwa kila mtu na jaribu kuijaribu kupoteza zile kilo za ziada ambazo mtu anazo. Basi unaweza kuongeza na chakula kidogo cha wanga na utafikia malengo yako…

  60.   claudia alisema

    Lishe hiyo ni wiki moja tu, kisha unapumzika kwa wiki 2 na unaweza kuifanya tena, halafu unadhibiti njia yako ya kula na unaweza kuweka uzani uliopotea bila athari ya kuongezeka, lazima uwe na nguvu, na kuona kuwa unapunguza uzani hukupa motisha ya kuendelea. Ujasiri, lishe hii ni motisha tu ya kujifunza kula kwa kiwango kidogo ili mwili wako uizoee ... bahati nzuri kwa kila mtu na jaribu kuijaribu kupoteza zile kilo za ziada ambazo mtu anazo. Basi unaweza kuongeza na chakula kidogo cha wanga na utafikia malengo yako…

  61.   Chakula cha Dukan alisema

    Kwa maoni yangu, hii ni moja ya lishe ngumu zaidi kufanya. Lazima uwe na nguvu nyingi na uhesabu kalori 500 kwa millimeter. Ninayependa zaidi ni Lishe ya Dukan. Ni nzuri sana

  62.   Dolo alisema

    Lishe inaonekana kwangu kuwa sio kwa kila mtu na pia kuna athari maarufu ya kurudi nyuma, nasema kwa kujua ya sababu, nilifanya maelfu ya lishe lakini nikiwa na matokeo kidogo na kisha nikasimama na kupata uzito tena, nilijifunza kula kiafya na bila vizuizi na lishe katika eneo hilo, hapo nilijifunza kuona wanga na protini kula, ni kiasi gani, na inanipa matokeo, kidogo kidogo naona kuwa mwili wangu unabadilika, najisikia vizuri, na Mabadiliko machache tu.Hata kwa mahitaji zaidi kuna bidhaa zinazodumisha viwango hivi, kama vile zile za enerzona. Natumahi inamhudumia mtu. Salamu

  63.   Mtu alisema

    Halo, lishe hii ni nzuri, nasema vizuri, kwamba ikiwa lazima uwe na nguvu na mazoezi, kwa siku 7 nimepoteza kilo 8 tu.
    Mwaka jana tayari nilifanya lakini kutoka kalori 800 hadi 1000 kwa siku pamoja na mazoezi na nilipoteza wastani wa kilo 3 kwa wiki. Kwa jumla nilipoteza kilo 28 kutoka Oktoba hadi Januari. Kisha nikaiacha na kutoka Januari hadi Julai nikapata 11.
    Nina umri wa miaka 34, nina kipimo cha 194 na uzani sasa hivi 114.
    Kwa kweli, kuwa mwangalifu na kizunguzungu inaweza kuwa hatari, lakini ni bora.

  64.   MARIA PAULA alisema

    NIPENDE MZURI IKIWA ENDIDO KIWASI KIWASI KIWANJA KULA VIAZI Vizuri HIVYO NDIYO AU HAPANA MARIA PAULA

  65.   LOLA BALMACEDA alisema

    CHAKULA BORA NA KWAMBA UNAPOTEZA KILO KILA KILA KILA SIKU NDIO CHAKULA CHA MOTO, LAKINI SISHAURI KWANI UNAUMIWA MENGI, KWA HAKIKA HAKUNA MTU ANAPENDA UJASIRI LAKINI AMINI INADONDOKA SANA, NILIKUWA NA UZITO WA MORBIDI NA KWA MWEZI 1 DONYA KILO 3 BAADA YA Dhoruba NA KATIKA AWAMU YA KUPONA, NIMELazimika Kutoa SADAKA ILI TUSIREJESHE KILICHOPOTEA.

  66.   Laura alisema

    Hello,
    Nimekuwa nikifanya lishe hii kwa karibu miezi miwili. Mimi hufanya siku hiyo hiyo ya juma. Mara chache za kwanza inakuwa ngumu na unahisi njaa sana na kizunguzungu, lakini basi inakuwa rahisi.
    Kwa kuwa mimi si mnene na mwili wangu ni mzuri sana, ni ngumu kwangu kuipoteza, kilo mbili tu na nusu, lakini ninaiona kama kitu cha muda mrefu.
    Ninachagua viungo vingine ambavyo ninapenda bora, lakini kila wakati nikijaribu kutozidi kalori 500. Nimekosa sehemu ya shughuli za mwili, kwa kuwa ninapita katika sehemu ya kukaa sana na hiyo haisaidii.
    Kama watu wengine ambao wameijaribu wanasema, inapunguza hamu yako kwa ujumla, ambayo ni nzuri sana.
    Nadhani ni nzuri sana kwa sisi ambao hatuna uwezo wa kufuata lishe kila siku na inasaidia kudumisha uzito ikiwa una tabia ya kupata uzito.